Utafiti: watoto wetu wanajifunza?

uvivumwiko

Member
Mar 22, 2010
20
0
Utafiti unaonyesha jinsi watoto wetu wanavyopata elimu duni.

Fuatilia utafiti huo hapa chini

[PDF]http://www.twaweza.org/uploads/files/Je_watoto_wetu_wanajifunza.pdf[/PDF]
 

Attachments

  • File size
    1.5 MB
    Views
    46

tone

Member
Nov 8, 2010
14
0
ila Nasikitika kwamba SERIKALI yetu haikipi hicho kitu umuhimu...:A S angry:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom