Utafiti waipa Chadema 44% na CCM 41% | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utafiti waipa Chadema 44% na CCM 41%

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MziziMkavu, Sep 18, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,020
    Trophy Points: 280
    Utafiti haupingwi majukwaani, bali kwa kufanya utafiti mwingine na kuthibitisha kwamba ule wa zamani haukuwa sahihi. Uzalendo sio kupinga utafiti bali kuufanyia kazi mapema kabla mambo hayajaharibika.

    Hivi wiki mbili zijazo kama utafiti utaipa CCM 60, na Chadema 40, utaukataa? Mfalme akiwa uchi, heri kuambiwa mapema avae nguo kuliko kumshabikia wakati unajua kabisa hajavaa nguo.

    CCM wanaweza kushinda lakini sio kwa kishindo; Pia CCM wanaweza kushindwa japo sio kwa kishindo. Hakuna kisichowezekana

    Mnasemaje wakuu wenzangu?
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Mbona ipo tupu tupu nani kafanya huo utafiti, wapi na vigezo vilivyotumika mpaka ikaja figa hiyo...vinginevyo niamini kuwa wapinzani wanaweza kuishinda CCM kwa kishindo tu.
     
  3. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Utafiti umefanywa na nani?
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,838
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 145
    naona mzizi mkavu ameanza ku-recycle hizi thread...
     
  5. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,774
    Likes Received: 533
    Trophy Points: 280
    Kweli huu mzizi mkavu, Hauna hata source!!!!
     
  6. m

    mpangwa1 JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Heading ya thread na maelezo yake haviendani, It seem mzizimkavu was just dreaming!!
     
  7. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hiyo Avatar yako mmh!!

    MziziMkavu [​IMG]
    JF Premium Member [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG]
     
  8. m

    matambo JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    laiti hizo data zingekuja tokea kwa mwaka huu 2010, lakini ooh bahati mbaya twaota tu
     
  9. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #9
    Sep 18, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,096
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Tunaomba source pls!
     
  10. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2010
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,264
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    sasa hapa mzizimkavu which is which

    Chadema 44% na CCM 41%
    CCM 60, na Chadema 40

    na hii ni ratio ya kura za Raisi? na vipi wabunge?
     
  11. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,259
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Watu hapa ni ushabiki tu hadi kieleweke October 31, baada ya hapo tutasikia msululu wa visingizio kwa nini wagombea au vyama vyetu hawakufanya vizuri.
    Naona bado hatujapata somo kutokana na Mrema kushindwa '95 na CUF kupoteza Z'bar mara 3 mfululizo.
     
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,229
    Likes Received: 4,020
    Trophy Points: 280
    Chanzo ni Utafiti waipa Chadema 44% na CCM 41% - Wanabidii | Google Groups
     
  13. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
     
  14. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,636
    Likes Received: 1,491
    Trophy Points: 280
    utafiti huu naukataa... haiwezekani chadema iwe juu ya CCM
     
  15. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,636
    Likes Received: 1,491
    Trophy Points: 280
    Axix of Evil... true terrorists!! US & ISRA HELL
     
  16. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Mkuu CUF haijawahi kushindwa uchaguzi Zanzibar...nazungumza uchaguzi kwa maana yake.
     
  17. Njilembera

    Njilembera JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2010
    Joined: May 10, 2008
    Messages: 1,398
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    Vipi wewe! Si ndio maana ya ushindani, ama kweli! Kama kuna uhakika wa namna hii kwa nini basi kwenda kwenye uchaguzi. Kama tunajua fulani ni mshindi iwe na isiwe, hatuna basi sababu za kutumia mapesa yote haya, si watangaze tu! Njiwa nyingi za namna yako zitapeleka Tz SHIMONI kama sio kuzimu. Duuuuuuuuuhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
     
  18. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,275
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Utafiti from anonymous source!
     
  19. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,625
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Najua hata utakavyoshindwa mwezi kesho utakataa
     
  20. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #20
    Sep 19, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,636
    Likes Received: 1,491
    Trophy Points: 280

    ahhh wapi!!! SIO chadema!... labda chama kingine.. mgombea askofu, makamu elimu yake ndio vile, mboye /mboe what his name is ... mmiliki wa danguro, bilcanas .. unategemea wazee wenye busara zao watatoa kura kwa chadema
     
Loading...