Utafiti wa Synovate: Magufuli aongoza kwa 62%. Yabainika watanzania bado wana imani na CCM

Informer

JF-Expert Member
Jul 29, 2006
1,485
2,000
Wakuu,

Najua inaweza kuwa taarifa mbaya hii kwa baadhi ya watu lakini Utafiti huu umetangazwa muda si mrefu.

*Kumradhi, mwanzo niliweka draft version, nimeweka final version


attachment.php

attachment.php
 

Attachments

  • File size
    51.8 KB
    Views
    438
  • File size
    277.6 KB
    Views
    359
  • File size
    279.5 KB
    Views
    381
  • Screen Shot 2015-09-24 at 22.53.39 copy.png
    File size
    81 KB
    Views
    11,337
  • Screen Shot 2015-09-24 at 22.53.14 copy.png
    File size
    106.2 KB
    Views
    11,367

Msulibasi

JF-Expert Member
Dec 2, 2014
4,740
2,000
hii ni wiki ya utafiti ona ho wamekuja na 62 wengine 65 wengine 69 naamini hizi tafiti bado hazisemi kweli
 

Elly B

JF-Expert Member
Jan 11, 2011
1,194
1,195
Wakuu,

Najua inaweza kuwa taarifa mbaya hii kwa baadhi ya watu lakini Utafiti huu umetangazwa muda si mrefu.

Nauambatanisha muda si mrefu

Synovate ndiyo kadudu gani tena? Hivi na Tandale saccos wanatangaza tathmini yao lini?
 

REAGAN C.MABOGO

JF-Expert Member
Jan 3, 2014
1,267
2,000
Ninachoona sasa kila mtu atoe matokeo yake tu maana naona ushenzi unazidi. Huu unaoitwa utafiti, uwe wa twaweza uwe wa synovate na wengineo ni ushenzi mtupu.
 

Ngorunde

JF-Expert Member
Nov 17, 2006
2,190
2,000
Matokeo yote ya hizi tafiti yanaonyesha Lowassa anapendwa sana na Watanzania.

Kama ameweza kupata asilimia zote hizo bila
-Kampeni zozote za kinafiki.
-Kupendelewa na vyombo vya habari
-Akiwa amekashifiwa na kutukanwa sana kuliko mgombea yoyote.
-Bila kujibu shutuma na matusi huku akiwaachia wananchi wawe mahakimu wa yote.

Hakika huyu mtu anapendwa..bila shaka ndiye atakayeapishwa kuwa raisi wa tano.
 

jogoo_dume

JF-Expert Member
Oct 20, 2014
2,190
2,000
hii ni wiki ya utafiti ona ho wamekuja na 62 wengine 65 wengine 69 naamini hizi tafiti bado hazisemi kweli
Tafiti tofauti hizo, yaani zimefanywa na kampuni tatu tofauti ila LAZIMA ushawishike sabau tofauti sio kubwa na zote zimedondokea ktk 60s, wastani ni 65%. Usilete ushabiki.
HaziweZi leta figure moja, yaani tafiyi tatu na kampuni tofauti Zilete alama moja, haiwezekani.
 

sosipeter

JF-Expert Member
Aug 14, 2015
235
195
Wana Ukawa msikate tamaa utafiti wakweli watausoma tarehe 25 kenya kura za maoni aliongoza odinga lakini mnajua kilichotokea hata nigeria hivyo hivyo mara nyingi hawa watafiti wanatumika na watawala cha msingi siku ya kupiga kura tukapige ili tuwadhihilishie kuwa tafiti zao zilikuwa za uwongo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom