Utafiti: Uvaaji wa Pete za Ndoa huzingatiwa na Wanandoa mwanzoni mwa ndoa tu

sirluta

JF-Expert Member
Nov 28, 2012
6,194
2,000
Uvaaji wa Pete za Ndoa kwa wanandoa huzingatiwa tu mwanzoni mwa ndoa zao ila baada ya kamuda hivi wanaanza kuzisahau, hadi wakumbushane ndipo wavae, wanazipoteza, na hata baadae kuzisahau kabisa.
 

Jael

JF-Expert Member
Jul 19, 2013
68,328
2,000
Uvaaji wa Pete za Ndoa kwa wanandoa huzingatiwa tu mwanzoni mwa ndoa zao ila baada ya kamuda hivi wanaanza kuzisahau, hadi wakumbushane ndipo wavae, wanazipoteza, na hata baadae kuzisahau kabisa.
this is true, nimeshawashuhudia watu kadhaa hilo likitokea,sio kusahau tu wengine huzipoteza kabisaaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom