Utafanyaje? Mremba kucha anamsugua miguu mkeo nyumbani?


lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
2,465
Likes
1,975
Points
280
Age
31
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
2,465 1,975 280
Hili jambo bwana limeleta kesi nyingi sana,

Mimi nina jamaa yangu mmoja alirejea home ghafla kutoka office, akakuta dogo wa kuremba kucha anammassage mkewe miguu huku mkewe huyo mipaja ukiwa wazi tu, dogo akichezea makofi na mitama, huku mke huyo nae akiambulia kipigo heavy.

Je wewe utafanyaje/ulifanyaje ulipokuta msichana/mkeo akishikwashikwa miguu na dogo janja?

MWENGE, KARIAKOO, TABATA KIMANGA, vijiwe hivi ni vingi, ukipita dadazetu mapaja wazi tuu wanashikwashikwa na hawa Majanjaro, dah aisee.

 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,333
Likes
1,654
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,333 1,654 280
Muelimishe mkeo kwamba atapata magonjwa na fungas sugu zisizopona kwa kutumia vifaa vya kuchonolea makucha vya hao nyambizi
Harafu sio nzuri kwa afya ya ndoa yetu
We mtu unashikwa vidoleni mpaka unajisikia nyege K inalowa mbele ya mwosha kucha je si hatari hiyo ikitokea dogo akajiongeza kidogo tu si anakula mzigo
Ole wako nimkute huyo nyoko hapa nitamkata masikio
Fyuuuuuuu.......
 
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
5,460
Likes
5,880
Points
280
likandambwasada

likandambwasada

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
5,460 5,880 280
INAKERA SANA, SJUI KWANIN DADA ZETU WANAPENDA HZ MAMBO
 
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
2,465
Likes
1,975
Points
280
Age
31
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
2,465 1,975 280
Muelimishe mkeo kwamba atapata magonjwa na fungas sugu zisizopona kwa kutumia vifaa vya kuchonolea makucha vya hao nyambizi
Harafu sio nzuri kwa afya ya ndoa yetu
We mtu unashikwa vidoleni mpaka unajisikia nyege K inalowa mbele ya mwosha kucha je si hatari hiyo ikitokea dogo akajiongeza kidogo tu si anakula mzigo
Ole wako nimkute huyo nyoko hapa nitamkata masikio
Fyuuuuuuu.......
Haha umeongea kwa hisia kali mkuu
 
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
25,470
Likes
66,043
Points
280
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
25,470 66,043 280
Ujue ifikie kipindi tuacheni dhana mbaya kwamba kila mpaka rangi kucha basi anakuwa na tabia zilizo mbovu juu ya mteja wake mi nakataa aisee.

Kiukweli ile ni kazi na kama mteja kamuita akatae? Hapo shida itakuwa kwa mwanamke sio bure ikiwa mtu kaja kukuosha kucha na wewe unajitanua tanua pasi kujijali na kujiheshimu unadhani huyo muosha kucha afanyeje sasa.
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,333
Likes
1,654
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,333 1,654 280
Ujue ifikie kipindi tuacheni dhana mbaya kwamba kila mpaka rangi kucha basi anakuwa na tabia zilizo mbovu juu ya mteja wake mi nakataa aisee.

Kiukweli ile ni kazi na kama mteja kamuita akatae? Hapo shida itakuwa kwa mwanamke sio bure ikiwa mtu kaja kukuosha kucha na wewe unajitanua tanua pasi kujijali na kujiheshimu unadhani huyo muosha kucha afanyeje sasa.
Lakini aise tukubaliane tu hii makitu si nzuri
Ni kama vile ukanikuta salon nafanyiwa srub za massage na kushikwa shikwa nimepakatisha kichwa katikati ya manyonyo ya mdada wa Solon
Halafu dude lipo full mlingoti lazima mdada aombe kupanda kwenye dushe
 
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2016
Messages
1,741
Likes
3,526
Points
280
Age
26
T

Tmuller

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2016
1,741 3,526 280
Wapeni tahadhari mapema wake zenu, wajue kipi mnapenda na kipi hamtaki
 
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
25,470
Likes
66,043
Points
280
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
25,470 66,043 280
Lakini aise tukubaliane tu hii makitu si nzuri
Ni kama vile ukanikuta salon nafanyiwa srub za massage na kushikwa shikwa nimepakatisha kichwa katikati ya manyonyo ya mdada wa Solon
Halafu dude lipo full mlingoti lazima mdada aombe kupanda kwenye dushe
Ujue hapo inategemea mkuu ikiwa umeenda kwa lengo la kwamba ufanyiwe scrub sidhani kama itafikia muda eti dushe litasimama. Ndio kama sisi ukiona mwanamke kalainika kwa muosha kucha jua hakufuata kuoshwa kucha bali alikuwa na lengo lingine nje ya.

Nadhani shida iko kwa sisi wateja.
 
ANDREW JOSEPH

ANDREW JOSEPH

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2017
Messages
424
Likes
395
Points
80
ANDREW JOSEPH

ANDREW JOSEPH

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2017
424 395 80
Harafu naona huyo jamaa unaemzungumzia utakuwa wewe mwenyewe tamu ya mke wa mtu haijawahi kumuacha mtu salama

Hata mimi nikikukuta kwa mke wangu itabidi utafute njia ya kutokea
 
LWENYI

LWENYI

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2013
Messages
1,417
Likes
1,163
Points
280
LWENYI

LWENYI

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2013
1,417 1,163 280
yaani hapa ndo nawazaga sana kuoa msabato angalau naweza punguza shida za namna hii
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,192
Likes
4,409
Points
280
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,192 4,409 280
Mambo mengine hayavumiliki

Upakaji wa hii makitu.?.. Vijana hushia kushusha ashiki za wake zetu kiulainiii
 
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
2,465
Likes
1,975
Points
280
Age
31
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
2,465 1,975 280
Lakini aise tukubaliane tu hii makitu si nzuri
Ni kama vile ukanikuta salon nafanyiwa srub za massage na kushikwa shikwa nimepakatisha kichwa katikati ya manyonyo ya mdada wa Solon
Halafu dude lipo full mlingoti lazima mdada aombe kupanda kwenye dushe
 
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2012
Messages
2,465
Likes
1,975
Points
280
Age
31
lossoJR

lossoJR

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2012
2,465 1,975 280
Harafu naona huyo jamaa unaemzungumzia utakuwa wewe mwenyewe tamu ya mke wa mtu haijawahi kumuacha mtu salama

Hata mimi nikikukuta kwa mke wangu itabidi utafute njia ya kutokea
me bado sijaoa mkuu,siku zikikaribia ntakupa kadi
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,245