Utafanya nini endapo ukigundua umewekewa dawa ya kunasiana na mchepuko?

dmkali

JF-Expert Member
Nov 17, 2014
6,351
2,000
Mtu anapokuwa ameoa au kuolewa; maana yake ameamua kutulia na mpenzi wake kihalali; lakini kutokana na tamaa, uaminifu katika ndoa limekuwa swala gumu sana;
Swali; Je, utafanyaje ikitokea Katika kuhangaika ukagundua au ukamuona mwenza wako kakuwekea dawa ya kunasiana pindi utakapochepuka? Kwanini utachukua maamuzi hayo? Je; kisheria kesi za kunasiana ni kosa la jinai?
 

BIGstallion

JF-Expert Member
Sep 13, 2016
6,391
2,000
Nyie kwa nn mnawapa wanawake nguvu ivi,..kwan akiliwa ndo imeamishwa,mwambie aioshe tu na wewe tafuna,...ila tafuta na wew kimeo chako tafuna tena shida IPI,
 

kijani11

JF-Expert Member
Jan 19, 2014
6,271
2,000
Mtu anapokuwa ameoa au kuolewa; maana yake ameamua kutulia na mpenzi wake kihalali; lakini kutokana na tamaa, uaminifu katika ndoa limekuwa swala gumu sana;
Swali; Je, utafanyaje ikitokea Katika kuhangaika ukagundua au ukamuona mwenza wako kakuwekea dawa ya kunasiana pindi utakapochepuka? Kwanini utachukua maamuzi hayo? Je; kisheria kesi za kunasiana ni kosa la jinai?
Uchawi hautambuliki kisheria hivyo sidhani kama kunaweza kupelekwa jalada mahakamani kwa muktadha huu.
 

Poise

JF-Expert Member
May 31, 2016
7,544
2,000
Dawa ni kuacha kuoa /kuolewa kwanza ili uchepuke vizuri kisha amua kuoa/kuolewa utulie na mtu mmoja.
Pumba.fu sana weye
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom