Utabiri wa wazee hawa unaanza kutimia, CCM ya Kikwete ikawaangukie mapema! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Utabiri wa wazee hawa unaanza kutimia, CCM ya Kikwete ikawaangukie mapema!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MANGUNGO, Apr 2, 2012.

  1. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mzee Kaduma na Butiku walionya juu ya rushwa na ufisadi.wakatabiri kifo cha ccm kabla 2015,Nape akakanusha!Nawasilisha!
     
  2. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    kachambe mkuu
     
  3. I

    IWILL JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 297
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kikwete is con and murderer! he will not live in peace......
     
  4. kongomboli

    kongomboli Senior Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 154
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kifo ni lazima coz huo ni unabii, no alternative
     
  5. Mag3

    Mag3 JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 8,186
    Likes Received: 3,766
    Trophy Points: 280
    ccmrip.jpg

    rip ccm!
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,752
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    povu la nini?
     
  7. Exaud

    Exaud JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2007
    Messages: 249
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 60
    wameshatafuna vya kutosha, sasa wanaingia kwenye kapu la historia, tena mbaya
     
  8. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,728
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Napita taratibuuuuuuuuu naelekea ukuuuuuuuuuuuuuuuu................
     
  9. kibakwe

    kibakwe Senior Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa nini na hao wazee wasiwasusie chama ambacho hakina muelekeo kwasasa
     
  10. m

    mbeche Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tatizo la ccm ni kutosoma alama za nyakati kwamba misingi iliyokilea chama imeuzwa kwa wenye fedha hivyo siku zote mwenye fedha anaangalia faida
     
  11. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 2,195
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Mchanga wa pwani huuuuoooooo!!!
     
  12. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,678
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135


    CCM fanyia kazi maneno mazuri ya hayati Kolimba. mwelekeo munao na tumeona ktk elimu ila sasa achana na kiburi cha kuchukia wayahudi kutusaidia na kugandamana na mataifa ya kiarabu ambayo hayana lolote kwetu bali kutufanya kuwa anti-west. Huwezi kujenga jamii wa ya a good working class kama tutabakia kuchukia western europe, USA na Israel.

    Majeshi ya uvamizi Iraq, au kutaka bush ashitakiwe the hague, au kudai marekani ni chanzo cha vurugu duniani, haya sisi yasiwe maneno yetu bali ya aachiwe nchi za kiarabu tuu ambao. wao hudai west, USA and Israel inataka kuulia dini yao. sisi tuwe na dira ya kufaidia sana na maslahi ya hao mataifa tajili kuliko kujiingiza katika chuki za kiarabu. vita vya kuwatafutia watu ajira ni kazi kuliko kudai uhuru. so please CCM change the way you live.
     
  13. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,542
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 160
    Na wewe ndiyo umeamka hujanawa uso nini? Kwani matatizo ya nchi yetu yanatokana na kuchukia Magharibi, USA na Israal? Kwa hiyo ukishakuwa na mahaba nao basi matatizo yako yamekwisha, siyo? Great thinker indeed!!!!!
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,526
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Loading..................
     
  15. E

    Eddy GEng Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S angel:Ndugu unaundungu na Mh:Jiwe linaloishi(Livingstone)nn?maana hiyo kauli uliyoitoa,mmh!
     
Loading...