Utabiri ;2020 CCM itakuwa na wagombea wa hovyo wasio na uwezo wa kujieleza wala kujisimamia


MTAKA HABARI

MTAKA HABARI

Member
Joined
Jan 17, 2019
Messages
70
Points
125
MTAKA HABARI

MTAKA HABARI

Member
Joined Jan 17, 2019
70 125
Nnacho kiona sasa ndani ya CCM sifa kuu za wagombea itakuwa ni kujipendekeza,unafiki,Wapika majungu,ndio mzee,waropokji na wabeba mikoba ya wakubwa.utamu wa CCM yenye watu wa kujenga hoja inakufa.
Wazee wenye hekima wamekaa kama vile ccm si yao tena.huenda ccm yao wanayo uchaguzi WA 2020

CCM sasa kimekuwa ni chama cha watu wachache wanaopenda kusikia yale wanayoyapenda tu.

CCM KWA SASA MNANITATIZA,TUNATAKA WAJENGA HOJA SIYO WAJENGA VIOJA.

NITASEMA KWELI DAIMA CCM OYEEE
 
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,496
Points
2,000
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
11,496 2,000
Absolutely true

Tutakuwa na wagombea ubunge wa NDIYO MZEE
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,801
Points
2,000
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,801 2,000
Yaani kangi lugola
 
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2017
Messages
2,942
Points
2,000
LIMBOMAMBOMA

LIMBOMAMBOMA

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2017
2,942 2,000
Huo ni ukweli uliodhahiri. watu aina ya lusinde na musukuma watakuwa wengi Zaidi bungeni. kwa sasa ndani ya ccm kujenga hoja sio kigezo cha msingi kwao kabisa.
 

Forum statistics

Threads 1,295,655
Members 498,337
Posts 31,218,562
Top