Uswis na ufisadi wasiguswe


KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2012
Messages
1,988
Likes
452
Points
180
KirilOriginal

KirilOriginal

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2012
1,988 452 180
Tukumbuke tu kwamba JK aliwahi kutoa angalizo kwamba kama tukihangaika na kujaribu kumnyooshea mtu yeyote kidole kuhusu ufisadi EPA sijiu Kagoda etc etc nchi itayumba.

Hawa watu wana nguvu kuanzia ndani hadi nje. Sasa ndg Zito alipokuwa anajinadi atawataja kwani hakurejea maneno ya swahiba wake?

Hakuna kitaakachoendelea Zito aseme tu anatafutaga pa kukamata masikio ya umma ambako umma wa kawaida utamwona yuko bize.
 
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2013
Messages
3,809
Likes
462
Points
180
M

mshunami

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2013
3,809 462 180
Kwanza kuwa Zitto alisema anayo hiyo orodha na hajaitaja, tayari, issue yote ni ngonjera au mchezo wa kuigiza! Ndo mwisho hakuna kitakachoendelea!
 
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,550
Likes
438
Points
180
K

K.Msese

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,550 438 180
Zitto msanii tu, bado kuanzisha bendi yake!....Ooooh, ninayo majina ya walioficha fedha uswis na ninawapa serikali hadi kipindi fulani vinginevyo ntawataja! Leo kaja ni single ingine.....ooh, kuwataja majina kama watu wengine wanavyotaka haina maana....! Eti "icon".....halafu huku ana anandimi mbili!
 
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,147
Likes
31
Points
145
JamboJema

JamboJema

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,147 31 145
Hizi ni taarabu za ZZK!
 

Forum statistics

Threads 1,251,625
Members 481,811
Posts 29,778,120