Uswazi Kuna VITUKO, eti WANAPIGANIA BWANA, Khaaaaaaaaaa

sifongo

JF-Expert Member
Jun 5, 2011
4,810
2,000
Bwana mwenyewe muda huo alikuwa na bibi mwingine, usawahilini raha sana sitakaa nihame daima.
 

MadameX

JF-Expert Member
Dec 27, 2009
7,820
1,225
Kitu ambacho sielewi kwanini au vipi inaanza mpaka mnapigania mwanaume.
 

maisara

Member
Sep 7, 2012
92
0
Kha!!!! Kisa cha kutoana dam!!!!eti bwana kwan uh wapo watatu tu tanzania nzima?? Nahuku wamejaa kibao tena kila aina.
 

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Sep 14, 2010
11,785
2,000
Mbona sisi wengine tupo huku hatuna wanawake si waje huku tule maisha!
 

steveachi

JF-Expert Member
Nov 7, 2011
6,260
2,000
,hujapigwa ukuni vizuri wewe,au labda uwe umekeketwa huoni utamu wake ndo maana unasema hvyo,wengine walisema hivyo hvyo,eti oooh,mi kamwe sijidhuru kwa mapenzi,wako wapi,acheni tu jamani,hii kitu inauma,usiombee ikukute kabisaaaaaaaaaa
 

Power G

JF-Expert Member
Apr 20, 2011
3,902
1,225
Kha!!!! Kisa cha kutoana dam!!!!eti bwana kwan uh wapo watatu tu tanzania nzima?? Nahuku wamejaa kibao tena kila aina.
Shosti, unaweza kukuta wamejaa kibao lakini wakawa ni "wanaume suruali" tu.
 
Thread starter Similar threads Forum Replies Date
pipikijiti uswazi kuna raha yake Jamii Photos 7
donlucchese Uswazi.. Jamii Photos 30
C Watoto wa uswazi pasua kichwa Jamii Photos 5
donlucchese @@@@@Uswazi Jamii Photos 0
donlucchese Breakfanga #uswazi 101.....!!!! Jamii Photos 0
Similar threads





Top Bottom