Uspika - Nimeamini Mungu anataka mabadiliko Tanzania


Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
1,077
Likes
7
Points
0
Johnsecond

Johnsecond

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
1,077 7 0
CCM wanajikwaa kila mahali ili mabadiriko yaweze kutokea. Kwa waliopendekezwa na CCM kugombea basi CCM haina spika. Tumwombee Mabere Marando apite ili mabadiriko yatokee.
 
M

mishemishe

Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
28
Likes
0
Points
0
M

mishemishe

Member
Joined Nov 1, 2010
28 0 0
mdau mamob huko kwenye chama si mazuri yani kifo cha chama chetu cha mapinduzi kiko njiani maana sasa wamewaweka kina mama watatu kuwaania nafasi ya uspika na leo nilisoma mwananchi walifanya mahojiano na makamba ila inaonekana hatua ya chenge kumsuta hadharani sita ilikuuwa ni mpango kabambe sasa inaonesha kuwa hawataki mabadiliko inabidi sasa upinzani ndio wachague spika huenda demokrasia ya kweli ikawepo. sina maan kuwa kina mama hawaawezi kazi ila kwa kipindi cha sasa ilitakiwa sitta aendelee
 
Xuma

Xuma

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
639
Likes
31
Points
45
Xuma

Xuma

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
639 31 45
Wasiwasi wangu wataendelea kuchakachua tu make ha jamaa (CCM na serikari yake) Siwaamini kabsa.
Kwa kifupi sina imani na mfumo wa sasa wa unaondesha nchi.
 
M

Mtemakuni

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
257
Likes
3
Points
35
M

Mtemakuni

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
257 3 35
Hivi ni kweli sisiem wanampango wa kuwaletea wananchi maendeleo ama kazi yao ni kulinda madudu/maovu yao wanayoyafanya huko siri-kalini! kumnyima sita uspika kwa mara ya pili imetudhihirishia hili..! Sasa 2015 watakiona cha moto, labda wabunge wao wampe marando kura awe spika otherwise hawatapata hata mbunge mmoja kwenye next election..!:A S angry:
 
S

Shamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2008
Messages
510
Likes
1
Points
0
S

Shamu

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2008
510 1 0
CCM wanajikwaa kila mahali ili mabadiriko yaweze kutokea. Kwa waliopendekezwa na CCM kugombea basi CCM haina spika. Tumwombee Mabere Marando apite ili mabadiriko yatokee.
Chadema ni Minority party. It won't make sense if Marando became a Speaker.
 
G

godfrey2010

Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
G

godfrey2010

Member
Joined Oct 14, 2010
6 0 0
Hakika ccm wamepotea, hilo siyo bunge la kufanyia majaribio, hao akina mama wangewaacha kwanza walee.

Mdudu wa kulea maovu unazidi kuwatafuna.

mabere spika kama hakuna uchakachuaji
 
MKANDYA

MKANDYA

Senior Member
Joined
Aug 12, 2009
Messages
166
Likes
0
Points
33
MKANDYA

MKANDYA

Senior Member
Joined Aug 12, 2009
166 0 33
Jamani wana JF naomba mnisaidie kwa hili; hivi chama kimoja kinaruhusiwa kupeleka wagombea usipika zaidi ya mmoja!?
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Jamani hao watatu wanaenda jadiliwa na kinara atakuwa mmoja ndo atapelekwa Bungeni
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
hao watatu wamepitishwa na CC(CENTRAL COMMITE,NA LEO WABUNGE WOTE WA CCM watachagua Jina moja ili lipelekwe bungeni.
Jamani wana JF naomba mnisaidie kwa hili; hivi chama kimoja kinaruhusiwa kupeleka wagombea usipika zaidi ya mmoja!?
 
W

We can

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2010
Messages
681
Likes
5
Points
35
W

We can

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2010
681 5 35
mdau mamob huko kwenye chama si mazuri yani kifo cha chama chetu cha mapinduzi kiko njiani maana sasa wamewaweka kina mama watatu kuwaania nafasi ya uspika na leo nilisoma mwananchi walifanya mahojiano na makamba ila inaonekana hatua ya chenge kumsuta hadharani sita ilikuuwa ni mpango kabambe sasa inaonesha kuwa hawataki mabadiliko inabidi sasa upinzani ndio wachague spika huenda demokrasia ya kweli ikawepo. sina maan kuwa kina mama hawaawezi kazi ila kwa kipindi cha sasa ilitakiwa sitta aendelee
I am with you.I real agree with you, SIta is good
 

Forum statistics

Threads 1,237,817
Members 475,675
Posts 29,302,101