Uso kwa uso Mwigulu Nchemba na Joshua Nassary makunyuni ktk kampeni za udiwani


N

nassiry

Senior Member
Joined
May 7, 2013
Messages
182
Likes
0
Points
0
Age
41
N

nassiry

Senior Member
Joined May 7, 2013
182 0 0
Wamasai wa makuyuni wanakwenda kuhushangaza ulimwengu jpili kwenye kura jinsi chadema inakwenda kushinda kwa kishondo kata ya makuyuni na kata nne za arusha mjini.aluta continua
 
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
1,224
Likes
250
Points
180
Age
41
O

olevaroya

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
1,224 250 180
If god say yes no body can say no viva chadema viva nassari
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,615
Likes
3,473
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,615 3,473 280
Mungu ibariki tz pia ibariki chadema
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Sasa Mwigulu anakwenda kufanya nini Makuyuni tena wakati alishasema watu wa arusha ni kama mbwa?
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Mkuu ukisema "god" unamaanisha miungu au shetani...ungepaswa useme "God"yaani Mungu !
Hahaaaa....... Mkuu umemaanisha god ni vile vi miungu vidogo vidogo vinavyougua afu vinakufa!

Hakika Olevaroya atakuwa alimaanisha Mungu mtakatifu asiyeugua wala kuzeeka, yaani Mungu aishiye milele yote!
 

Forum statistics

Threads 1,275,234
Members 490,947
Posts 30,536,365