Usitegemee mabadiliko, JK kumteua Pinda Mizengo Peter kuwa PM...


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Nafasi ya Uwaziri Mkuu haina mjadala na ya kuwa JK ambaye ni jemedari mpinga mabadiliko ataendelea na PM Pinda Mizengo ikiashiria ya kuwa hakutakuwa na mabadiliko ya kikatiba kwa miaka mitano ijayo labda kama wanaharakati wataingia barabarani kwa maandamano na kuvumilia maji pilipili na mabomu ya machozi kudai mfumo mpya wa kuendesha nchi ubadilishwe ili kuzuia machafuko ambayo lazima uchaguzi ujao yatatokea kama mfumo wa uchaguzi utakuwa huu huu wa CCM, NEC na Idara ya mashushushu kutuchagulia mafisadi kututawala kinyume na misingi ya kidemokrasia...........

Wale wanaofikiri Pinda hana sifa hawaifahamu katiba yetu ambayo ipo wazi kuwa Mbunge yeyote mwenye jimbo anazo sifa za kuwa Waziri Mkuu na hakuna mahali ambapo wabunge ambao wamepita bila ya kupingwa wamebaguliwa hata kidogo..........

Ninaomba kuwakilisha................
 
kuti kavu

kuti kavu

Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
68
Likes
2
Points
13
kuti kavu

kuti kavu

Member
Joined Feb 25, 2009
68 2 13
Mkuu hili swala la mtu kupita bila kupingwa hata mimi linanikanganya mkuu...ila swali langu ni kuwa ni kitu gani kilichowazuia kusimamisha wagombea kupambana na hawa waliopita bila kupingwa???...kwani hata kama walikuwa wanakubalika katika maeneo yao ya kiutawala bado wananchio wana haki ya kupewa mtu m'badala ili demokrasia ya kweli itendeke...
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
Nafasi ya Uwaziri Mkuu haina mjadala na ya kuwa JK ambaye ni jemedari mpinga mabadiliko ataendelea na PM Pinda Mizengo ikiashiria ya kuwa hakutakuwa na mabadiliko ya kikatiba kwa miaka mitano ijayo labda kama wanaharakati wataingia barabarani kwa maandamano na kuvumilia maji pilipili na mabomu ya machozi kudai mfumo mpya wa kuendesha nchi ubadilishwe ili kuzuia machafuko ambayo lazima uchaguzi ujao yatatokea kama mfumo wa uchaguzi utakuwa huu huu wa CCM, NEC na Idara ya mashushushu kutuchagulia mafisadi kututawala kinyume na misingi ya kidemokrasia...........

Wale wanaofikiri Pinda hana sifa hawaifahamu katiba yetu ambayo ipo wazi kuwa Mbunge yeyote mwenye jimbo anazo sifa za kuwa Waziri Mkuu na hakuna mahali ambapo wabunge ambao wamepita bila ya kupingwa wamebaguliwa hata kidogo..........

Ninaomba kuwakilisha.
...............
Unaomba kuwakilisha nini,unaongea kwa niaba ya nini,nani?? Labda ulimaanisha Ninaomba kuwasilisha
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Mkuu hili swala la mtu kupita bila kupingwa hata mimi linanikanganya mkuu...ila swali langu ni kuwa ni kitu gani kilichowazuia kusimamisha wagombea kupambana na hawa waliopita bila kupingwa???...kwani hata kama walikuwa wanakubalika katika maeneo yao ya kiutawala bado wananchio wana haki ya kupewa mtu m'badala ili demokrasia ya kweli itendeke...
Ukweli ni kuwa NEC ni bomu na ndiyo maana imejenga sheria zao ndogondogo ambazo zinabeza hata katiba..........haiwezekani pawepo na kupitishwa bila ya kupingwa kwa kuwang'oa wale wa upinzani kwa kutumia hoja za kiufundi ambazo walipaswa kuzisawazisha bila ya kufuta wagomba na hivyo kuwanyima wapigakura haki yao ya msingi ya kujichagulia viongozi wao wenyewe.................
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
634,713
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 634,713 280
Unaomba kuwakilisha nini,unaongea kwa niaba ya nini,nani?? Labda ulimaanisha Ninaomba kuwasilisha
Kuwasilisha mada.................................au niseme nguvu ya hoja???????????????????????????????????????
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,847
Likes
1,097
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,847 1,097 280
Kumteua Pinda utakua uamuzi wa busara kupunguza wastaafu wa cheo cha Waziri Mkuu ambao huendelea kulipwa na kuhudumiwa na Serikali yetu. Hata Mkapa alikaa na Sumaye kwa miaka kumi
 
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2009
Messages
2,456
Likes
1,232
Points
280
Kabembe

Kabembe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2009
2,456 1,232 280
Doesn't make any difference just a good cop and the bad cop...
 
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
7,700
Likes
202
Points
160
Kaa la Moto

Kaa la Moto

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
7,700 202 160
Awepo Pinda au asiwepo kuna tofauti gani kama wanaamua kulazimisha kuwa viongozi wetu?
Hata Pinda ni zao la hao hao tu. Mimi naona sina rais bado. Huyu aliyepo si chaguo letu watanzania bali ni chaguo la tume ya uchaguzi.
 
popiexo

popiexo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
743
Likes
6
Points
35
popiexo

popiexo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
743 6 35
Nafasi ya Uwaziri Mkuu haina mjadala na ya kuwa JK ambaye ni jemedari mpinga mabadiliko ataendelea na PM Pinda Mizengo ikiashiria ya kuwa hakutakuwa na mabadiliko ya kikatiba kwa miaka mitano ijayo labda kama wanaharakati wataingia barabarani kwa maandamano na kuvumilia maji pilipili na mabomu ya machozi kudai mfumo mpya wa kuendesha nchi ubadilishwe ili kuzuia machafuko ambayo lazima uchaguzi ujao yatatokea kama mfumo wa uchaguzi utakuwa huu huu wa CCM, NEC na Idara ya mashushushu kutuchagulia mafisadi kututawala kinyume na misingi ya kidemokrasia...........

Wale wanaofikiri Pinda hana sifa hawaifahamu katiba yetu ambayo ipo wazi kuwa Mbunge yeyote mwenye jimbo anazo sifa za kuwa Waziri Mkuu na hakuna mahali ambapo wabunge ambao wamepita bila ya kupingwa wamebaguliwa hata kidogo..........

Ninaomba kuwakilisha................
Sasa wewe unafikiri atamchagua nani zaidi ya Pinda!!?? Labda Rostam au chenge na Karamagi hamna mwingi ni Pinda tu ndio anaonekana msafi na mtiifu kwake
 
G

gomezirichard

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
71
Likes
1
Points
0
G

gomezirichard

Member
Joined Nov 2, 2010
71 1 0
Thanks kwa michango yenu mizuri

mzee gomezi
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
44
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 44 0
Kama walivyochangia wadau wengi kumteua Pinda hakuna tatizo. Ni swa kuvaa Nguo safi(Pinda) huku mvaaji ni mchafu(JK) kupindukia. Tena JK kwenye kabati lake kachanganya nguo chafu na safi. kwake haoni tatizo.

Mbaya zaidi wachafu(Lowasa,Chenge,etc) wamekubali kukaa na wasafi(Tibaijuka, etc) na wasafi wanakubali kukaa na wachafu.

Lets wait and see hii comedy Show ya miaka mitano itakuwaje.

Kifupi i PM wa JK hata angekuwa Obama, Cameron, Mbeki ni Kazi bure.
 

Forum statistics

Threads 1,237,671
Members 475,675
Posts 29,296,887