Usirogwe Kujiunga na Kifurushi cha Airtel. Utajuta kupoteza pesa mbayo ungempa Maskini angekuombea Kheri.

Komeo Lachuma

JF-Expert Member
Oct 31, 2014
2,178
2,000
Usirogwe Kujiunga na Kifurushi cha Airtel. Utajuta kupoteza pesa mbayo ungempa Maskini angekuombea Kheri. au ni bora ununue maziwa unywe. ni bora ununue juice unywe. airtel wamekuwa wahuni wezi na watu wa hovyo. kifurushi chao kwenye simu hakifungui hata google. kita search kwa muda mrefu sana na kikija kukubali kitakwambia page not found. kimekuwa cha hovyo sana.

huwezi kudownload au ku update.kiuhalisia wamekuwa wezi na wizi wao naona kama umehalalishwa maana wanaendelea kutuibia huku nasi tunangaalia. kwa sasa naona mtandano ambayo speed yake si haba umekuwa ni tigo mimi ndo hunisaidia. NIMEJARIBU KUTUMIA AIRTEL NIKIWA POSTA, NIKIWA MWENGE,NIKIWA KIJITONYAMA,NIKIWA TABATA KOTE ninafail sana. kila wakati mtandao hauwezi kufungua JF,hauwezi ku upload au hata kufungua FB ,hauwezi hata kutafuta kitu Google.

najiuliza nini tatizo? maana before nlidhan ni simu nimenunua simu nyingine bado hali ni ileile. hizi pesa zangu walizochukua ntarudishiwa vipi au nijirudishie vipi?
 

mysterio

JF-Expert Member
Sep 9, 2011
4,045
2,000
Pole, umenichekesha, Nadhani hawa wahindi wapo kufanya wizi, they are not serious investor. Ni vibaka tu wanatoa promotion za kutapeli watu.
Vodacom are also not that much good especially if you are upcountry. TTCL are good their problem is 'limited coverage'. Tigo are good. Smile are also good but overshadowed by limitation of coverage and higher tarrifs
 

Raykidd

Member
Sep 28, 2016
32
95
Daah pole kwa usumbufu ulioupata ila jua hii ni organization b4 huja release kwa public ilibidi uone surervisor whose dealing with kwa tulio mikoani airtel ipo pouwa sana do investivation to other users am raykidd
 

Khalifavinnie

JF-Expert Member
May 19, 2017
2,234
2,000
Pole mkuu,mi mwnyw kuna cku niliunga 1gb..kilichonikuta stamani tena,waovyoo wa kutupa,lakini mbn zamani walikuwa safi sana inakuwaje ckuiz_?!
 

radika

JF-Expert Member
Jul 15, 2014
18,648
2,000
Pole, umenichekesha, Nadhani hawa wahindi wapo kufanya wizi, they are not serious investor. Ni vibaka tu wanatoa promotion za kutapeli watu.
Vodacom are also not that much good especially if you are upcountry. TTCL are good their problem is 'limited coverage'. Tigo are good. Smile are also good but overshadowed by limitation of coverage and higher tarrifs
Hivi ttcl wana cha chuo bei na bundle zake imekaaje sory kama wajua?
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Jul 26, 2014
29,251
2,000
Daah pole kwa usumbufu ulioupata ila jua hii ni organization b4 huja release kwa public ilibidi uone surervisor whose dealing with kwa tulio mikoani airtel ipo pouwa sana do investivation to other users am raykidd
Mimi ni mwendo wa airtel tu kwenye virurushi vya Internet, Tigo natumia kwa ajili ya vifurushi vya muda wa maongezi.
 

kirikou1

JF-Expert Member
Nov 8, 2016
3,987
2,000
Hahaha
Airtel ni jipu nilijiunga 10GBs nikatumia 49Kbs daah
Bora nikomae na voda yangu japo ni ghali
 

kedrick

JF-Expert Member
Apr 25, 2015
4,580
2,000
inamaana hamna hata kampuni moja so zote zinashindwa ku take advantage mapungufu ya washindani zao na kuboresa huduma ili wapate wateja wengi?
 

hopeglory

Senior Member
Sep 3, 2017
190
250
Kweli hata me napendaga kujiunga but majuzi ilikuwa kama Niko of fair hata picha whatsapp haifungui nikajua ni simu yangu narestart tuuu no changes mpaka bundle ya wiki imeisha bundle nzima imerudi kwao

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ukwaju

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
11,437
2,000
Daah pole kwa usumbufu ulioupata ila jua hii ni organization b4 huja release kwa public ilibidi uone surervisor whose dealing with kwa tulio mikoani airtel ipo pouwa sana do investivation to other users am raykidd
yaani UPO SAWA KABISA MKUU
mimi nipo Dodoma natumia Airtel mubashara kabisa na hawawezi nidanganya
 

PjMarLu

JF-Expert Member
Sep 15, 2014
1,419
2,000
Tangu Magufuli awe Rais na ndipo airtel ilipoanza kuwa slow papo hapo, niliamua kuihamishia laini kwenye nokia torch kwa ajili ya kupiga tu basi maana hata meseji wanazinguaga sometimes unatuma txt haifiki inahang tu hewani...kwenye data TTCL wako vizuri sana and I've noticed wana coverage kubwa ya 4G hapa Dar na inaspeed kubwa sana. Mimi huwa nadownload HD movies na series (1080p) au 4K videos kwa TTCL kwa muda mfupi sana iko vizuri sana. Airtel business ilianza kuwashinda maana tangu waliposikia hapa "hapa kazi tu" wao walienda kulala mpaka leo, so far Airtel is the poorest network ever
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom