Usiri katika mahusiano ndio sababu inayosababisha usaliti.


M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
M

Mzee Uchwara

Senior Member
Joined Oct 28, 2013
119 0 0
Ili kila mtu afurahi mnopokuwa mnafanya ngono ni lazima muambiane ukweli. Ukweli utasaidia kulekebisha kasoro. Mfano wanawake wengi huwa waoga kuwaambia wenzi wao ni staili gani anayoipenda, sehemu gani ashikwe ili asisimke na kupata nyege na ufanye nini ili aridhike . Pia mwanamke unaweza kumuuliza je umeridhika akakujibu ndio kumbe sio au akawa anaguna na kupiga kelele wakati wa kukong'otana wewe ukajua unamridhisha kumbe sivyo na unavyofikilia. Acheni usiri kina dada fungukeni ili mpate raha ya dunia.
 
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
2,939
Likes
3,728
Points
280
HOPECOMFORT

HOPECOMFORT

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
2,939 3,728 280
Haya baba tumekusikia
 
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2013
Messages
3,013
Likes
1,438
Points
280
angelita

angelita

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2013
3,013 1,438 280
Ili kila mtu afurahi mnopokuwa mnafanya ngono ni lazima muambiane ukweli. Ukweli utasaidia kulekebisha kasoro. Mfano wanawake wengi huwa waoga kuwaambia wenzi wao ni staili gani anayoipenda, sehemu gani ashikwe ili asisimke na kupata nyege na ufanye nini ili aridhike . Pia mwanamke unaweza kumuuliza je umeridhika akakujibu ndio kumbe sio au akawa anaguna na kupiga kelele wakati wa kukong'otana wewe ukajua unamridhisha kumbe sivyo na unavyofikilia. Acheni usiri kina dada fungukeni ili mpate raha ya dunia.
wanaume wengine wakiambiwa ukweli wanachukia huona kama kazarauliwa
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
akiwa anaguna na kupiga kelele wakati wa kukong'otana wewe ukajua unamridhisha kumbe sivyo na unavyofikilia. .
Ukiona hivyo ujue ni mwizi tena kimbia kabla hajakukimbiza, yan hata mkono hauja kama vzuri maeneo Eti yeye Ash! Ash! Ash! Aaaaa unaibiwa ndugu mchana kweupeee..
 
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
6,863
Likes
182
Points
160
Mapi

Mapi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
6,863 182 160
sasa akuambie hujamridhisha wakati ulimi anauona nje.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,613
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,613 280


hapo ukute amejikamua wee.ndio maana sa nyingine tunadanganya tu
 
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2012
Messages
4,000
Likes
741
Points
280
Tized

Tized

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2012
4,000 741 280
Nataka nizitafute mwenyewe, na njiani lazima nitagundua nyingine ambazo naye alikuwa hazijui. Kwanini ufanyie kazi ugunduzi wa mwanaume mwenzako (may be kuna jamaa amewahi mgusa apo ndio akajua)

Tafuta mwenyewe, uvivu mwiko.

(just the other side of the coin)


Ili kila mtu afurahi mnopokuwa mnafanya ngono ni lazima muambiane ukweli. Ukweli utasaidia kulekebisha kasoro. Mfano wanawake wengi huwa waoga kuwaambia wenzi wao ni staili gani anayoipenda, sehemu gani ashikwe ili asisimke na kupata nyege na ufanye nini ili aridhike . Pia mwanamke unaweza kumuuliza je umeridhika akakujibu ndio kumbe sio au akawa anaguna na kupiga kelele wakati wa kukong'otana wewe ukajua unamridhisha kumbe sivyo na unavyofikilia. Acheni usiri kina dada fungukeni ili mpate raha ya dunia.
 
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2011
Messages
2,464
Likes
34
Points
145
Daud omar

Daud omar

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2011
2,464 34 145
kozo usiniambie ulimjibu, manaake huo ulikuwa mtego amekuwekea anataka aone vp wew ndio wale wale..
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,488
Likes
282
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,488 282 180
Yamjazayo mtu ndiyo yamtokayo
 

Forum statistics

Threads 1,261,865
Members 485,352
Posts 30,106,342