Usipolipa mkopo wa Branch ni nini kinakupata?


Mefloquine

Mefloquine

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2018
Messages
410
Points
1,000
Mefloquine

Mefloquine

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2018
410 1,000
Alama za mtu mnafiki ni tatu
1. Akiongea husema uongo
2. Akiahidi hatekelezi na
3. Akiaaminiwa hufanya hiyana.

Mleta mada kitendo unachofanya kinaangukia katika kipengele namba 1 na namba 2.
Aidha kudai au/na kutoa riba ni dhambi mbele ya Mungu.
 
jamesi10

jamesi10

Member
Joined
Apr 15, 2019
Messages
8
Points
45
jamesi10

jamesi10

Member
Joined Apr 15, 2019
8 45
jamani mimi tala ndo wananisumbua . nilifikia kiwango cha laki mbili nilipe alafu waniongezee mkopo cha ajabu nililipa wakanikata mkopo nikawa siez kuongeza mkopo wakanipa laki moja badala ya laki mbili na nusu hapi sikuwalipa tena laki yao wamebaki kunitisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MakinikiA

MakinikiA

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2017
Messages
1,169
Points
2,000
MakinikiA

MakinikiA

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2017
1,169 2,000
ulivyojiunga uliconnect account yako na facebook account ndio huko utaanikwa kila mtu akuone

ACHA UJINGA ,UNAJISIFIA UJINGA
 
logframe

logframe

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2014
Messages
2,624
Points
2,000
logframe

logframe

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2014
2,624 2,000
katika nchi isiyo jua kukopesha tanzania itakuwa inaongoza.nimejifunza mengi kwa wenzetu sijui tulikosea wapi.
kama unaweza kukopa unajiwekea mda na hata ukishindwa unaweza kuomba mda na kuendelea na kulipa hata kukopa.
Dizaini ya mtoa mada ukimkopesha na Urafiki utaisha na hawez rudisha.
Watu wanashabikia asililipe lakini ni kukosa kujitambua.
Yaani akili ya kujisimamia ni ndogo miongoni mwa watanzania wengi kama si wachache.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,284,193
Members 493,978
Posts 30,816,726
Top