Usipendelee kusikiliza Redio na kuangalia TV: Ushauri kutoka kwa Zee la Mjini!!!


Mshua's

Mshua's

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2013
Messages
668
Likes
290
Points
80
Mshua's

Mshua's

JF-Expert Member
Joined May 22, 2013
668 290 80
Wakuu habari zenu!

Leo nilipokuwa natoka kanisani nikaanzisha mazungumzo na mzee mmoja hivi ambaye huwa tunasali pamoja lakini huwa sipendelei kuongea naye. Baada ya salamu, nikamwambia naona wazee mnazidi kupungua, mzee mwezio naye katutoka, sijui tutashauriwa na nani kama mkiisha wote! Akasema nani, Mandela? Mwache aende zake akapumzike, vijana wa kisasa si hamtaki ushauri wetu mnasema tumepitwa na wakati? Ndiyo akafunguka sasa, akasema 'Juzi nilikuwa nawashauri vijana wenzio wasipendelee kusikiliza Redio na kuangalia TV kwani havina faida yoyote katika maisha yao, badala yake watumie muda wao mwingi kufikiri na kutafakari mustakabali wa maisha yao' hawakutaka kunielewa kabisa! Walikuwa wanongelea habari za Mandela, nawambia hazitawasaidia kwa lolote, niliwambia wafikiri wataboresha vipi maisha yao na........,! nikawa nimepanda gari na kuondoka, nikamwambia ntakutafuta tuongee kwa kirefu zaidi. Nilibaki na maswali mengi kichwani ingawa jamaa yangu aliondoa gari haraka. Je babu yupo sahihi?
 
A.Abdon

A.Abdon

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
220
Likes
3
Points
0
A.Abdon

A.Abdon

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2013
220 3 0
Cna uhakika kma ypo sahihi sabbu hajawa specific kuangalia tv/redio kipndi vipi?na pia kila mtu anamtazamo wak juu ya jambo fulni.
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Ulikuwa naye mitaa gani hiyo? angalia huyo mzee asijekuwa anaumwa kidogo.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,798
Likes
5,166
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,798 5,166 280
wewe na mzee wako mna....
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,680
Likes
1,112
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,680 1,112 280
Dawa ni kuiondosha kwanza CCM madarakani, mambo megine yataji set yenyewe!
 
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
8,981
Likes
1,448
Points
280
Ukwaju

Ukwaju

JF Bronze Member
Joined Oct 19, 2010
8,981 1,448 280
Dawa ni kuiondosha kwanza CCM madarakani, mambo megine yataji set yenyewe!
Hii s
asa kali kwni hapa tunazungumzia kuangalia TV na kusikiliza REDIO au ni CCM
kuiondosha CCM ni ndoto kwani Vijana wanaozaliwa wenye akili na kujishughulisha ndio watakaobakia CCM
Wale wapenda maisha ya haraka, vurugu, maandamano ndio wasiangalie TV na REDIO kwanindio zinawachochea wakisubiri na TZ ichafuke ili washike Madaraka na wengine wa STOW AWAY
 
papason

papason

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
2,680
Likes
1,112
Points
280
papason

papason

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
2,680 1,112 280
Hii s
asa kali kwni hapa tunazungumzia kuangalia TV na kusikiliza REDIO au ni CCM
kuiondosha CCM ni ndoto kwani Vijana wanaozaliwa wenye akili na kujishughulisha ndio watakaobakia CCM
Wale wapenda maisha ya haraka, vurugu, maandamano ndio wasiangalie TV na REDIO kwanindio zinawachochea wakisubiri na TZ ichafuke ili washike Madaraka na wengine wa STOW AWAY
Crapist!
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,218
Likes
23,611
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,218 23,611 280
Labda alimaanisha Radio Uhuru na Tbc ila hukumuelewa
 
Mshua's

Mshua's

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2013
Messages
668
Likes
290
Points
80
Mshua's

Mshua's

JF-Expert Member
Joined May 22, 2013
668 290 80
Cna uhakika kma ypo sahihi sabbu hajawa specific kuangalia tv/redio kipndi vipi?na pia kila mtu anamtazamo wak juu ya jambo fulni.
Yeye alimaanisha tuangalie taarifa ya habari tu ikiisha endelea na mambo yako mengine yenye manufaa katika maisha yako ya baadae. Alisisitiza ku-refrect mambo uliyofanya kwa siku hiyo, u-assess changamoto zilizojitokeza na kesho utafanya nini ili kukabiliana na changamoto hizo aidha ukiwa pekeyako au na wenzako!
 
Mshua's

Mshua's

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2013
Messages
668
Likes
290
Points
80
Mshua's

Mshua's

JF-Expert Member
Joined May 22, 2013
668 290 80
Mkuu hebu dadavua kidogo maana mimi mnavyoona tutakosa mambo mengi sana hasa kushindwa kujua dunia inavyobadirika hata mazingira yako. Ingawa kwa upande mwingine utajiuliza unataka kujua dunia inavyoendelea ili iweje? Wewe utanufaikaje na maisha yako baada ya kujua dunia inaendeleaje?
 
Mshua's

Mshua's

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2013
Messages
668
Likes
290
Points
80
Mshua's

Mshua's

JF-Expert Member
Joined May 22, 2013
668 290 80
Ulikuwa naye mitaa gani hiyo? angalia huyo mzee asijekuwa anaumwa kidogo.
Huyu mzee alikuwa na akili timamu kabisa na alikuwa anaongea kwa kujiamini na kile anachoongea. Binafsi ushauli wake ulinishtua sababu ninamazoea ya kuangalia TV kwa muda mrefu na usiku huwa silali bila redio pembeni na alfajiri nikishtuka lazima niwashe redio kusikiliza nini kimejiri
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,630