Usipende kurukia rukia mambo! Kila ukiona unadhani!


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
39,934
Likes
5,181
Points
280
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
39,934 5,181 280
66039_178283018976537_110975784_n.jpg


Hii ni kali Boflo upoooooooooooooo Mbuzi Mzee je wewe unaionaje?
 
Last edited by a moderator:
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Hiki kisa nakumbuka kilishawahi kuletwa hapa JF siku za nyuma,si vibaya kurudia tena kwa kuwa kitu kizuri huliwa zaidi ya mara moja!
 
John locke

John locke

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
685
Likes
715
Points
180
John locke

John locke

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
685 715 180
hahahahahaha! nikienda ziwani nitakuwa makini I see.:fish2:
 
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2008
Messages
35,816
Likes
136
Points
160
MaxShimba

MaxShimba

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2008
35,816 136 160
Wanaume bana, aili yote ipo pale sehenu sehemu, hata kama ni kikongwe, yaani pale pale area 51
 
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
283
Likes
1
Points
35
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
283 1 35
ni noma sana mkuu wangu.yani jamaa alishasimamisha japo alikuwa kwenye maji.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,399
Likes
5,784
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,399 5,784 280
Sasa alikuwa anawahi nini?maana kwani ni kosa kuoga namla ile yaani ukikutwa watu wanaji "sevia?sidhani kama kuoga bila nguo ya ndani ni kosa na adhabu yake ni kubakwa
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,255
Likes
12,886
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,255 12,886 280
Nimecheka kweli..
 

Forum statistics

Threads 1,214,244
Members 462,614
Posts 28,506,248