Usiombe mwanaume uishiwe yaani full stress hapa nina mia tu wakat salary 1,800,000 per month

JITU LA MIRABA MINNE

JF-Expert Member
Mar 28, 2015
635
500
Sijui pesa kuenda wapi,sina michepuko nina kagari na kapikipiki tu basi
Gunyumba hagujaisha kujenga
Je wewe ulishawahi kuishiwa kiasi cha kuona kizunguzungu halaf hata wa kumkopa kumkosa ?yaan hata hamu na bint yeyote sina mm pesa yaan pesa tu
msimu wa kilimo mwakan tutakutana shambani nimeshaorder kama heka 200 ni 50000 per heka za kulima mahindi,maharage,alizeti,ngano,mbaazi na uwele hizi kazi za kuajriwa ni za kupatia mtaji tu unaweza kuishiwa hata nguvu za kiume kisha stress

#Ama kweli Pesa kwanza mengine mazuri huja
 

Akili Unazo!

JF-Expert Member
Feb 18, 2009
3,512
2,000
Sijui pesa kuenda wapi,sina michepuko nina kagari na kapikipiki tu basi
Gunyumba hagujaisha kujenga
Je wewe ulishawahi kuishiwa kiasi cha kuona kizunguzungu halaf hata wa kumkopa kumkosa ?yaan hata hamu na bint yeyote sina mm pesa yaan pesa tu

#Ama kweli Pesa kwanza mengine mazuri huja


Aisee wewe huna Malengo mzigo wote huo umeshaisha halafu unasema huna mchepuko- Ila unajua kujipigia Promo
 

ypointer4

JF-Expert Member
Feb 17, 2010
626
1,000
Hii lugha unayotumia tu inaelekea ukawa kama wale wazee maarufu kwa matumizi ndo maana unaishiwa.
 

aloycious

JF-Expert Member
Dec 17, 2012
5,956
2,000
We jamaa unakipato kidogo sana kwa mwezi! Upo dar au Sumbawanga? Kwa kipato hicho kama ni demu lazima uliwe kipara!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom