Usilalamike kaa chini buni mradi kisha chukua hatua songs mbele

Aug 9, 2018
94
400
Wakati wewe una kazi ya kulalamika maisha magumu kumbuka kuna mwenzako alishayaona kuwa ni magumu yeye hakulalamika aliamua kukaaa chini kubuni kajimradi cha laki moja sasa anapata hela ya kuganga njaaaa

Usilalamike kaa chini buni mradi kisha chukua hatua songa mbele
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom