Usiku wakuamkia leo mpenzi wangu ameniambia kuwa ameota kuwa 'NIMEOA'

flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Jul 1, 2016
4,161
2,000
Usiku wakuamkia leo mpenzi wangu ameniambia kuwa ameota kuwa 'NIMEOA' nayeye pia alikuwa harusini yaani nayeye pia alihudhuria harusi yangu.

Je nini yaweza kuwa tafsiri yahii ndoto wakubwa zangu nawadogo zangu!!
 
yna2

yna2

JF-Expert Member
Aug 18, 2018
14,415
2,000
Usiku wakuamkia leo mpenzi wangu ameniambia kuwa ameota kuwa 'NIMEOA' nayeye pia alikuwa harusini yaani nayeye pia alihudhuria harusi yangu.

Je nini yaweza kuwa tafsiri yahii ndoto wakubwa zangu nawadogo zangu!!
Kifo kinakunyemelea.
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
16,082
2,000
Usiku wakuamkia leo mpenzi wangu ameniambia kuwa ameota kuwa 'NIMEOA' nayeye pia alikuwa harusini yaani nayeye pia alihudhuria harusi yangu.

Je nini yaweza kuwa tafsiri yahii ndoto wakubwa zangu nawadogo zangu!!
Yaani kuwa wewe haupo moyoni kwake hamuendani kabisa malaika wake ndo anamuonyesha
 
Mung Chris

Mung Chris

JF-Expert Member
Sep 12, 2017
2,993
2,000
Usiku wakuamkia leo mpenzi wangu ameniambia kuwa ameota kuwa 'NIMEOA' nayeye pia alikuwa harusini yaani nayeye pia alihudhuria harusi yangu.

Je nini yaweza kuwa tafsiri yahii ndoto wakubwa zangu nawadogo zangu!!
Amekuona umeoa spiritual wife ambaye badae atapigana na mpenzi wako ili badae amuachie yeye spiritual wife abaki anakumiliki wewe.
 
flulanga

flulanga

JF-Expert Member
Jul 1, 2016
4,161
2,000
Amekuona umeoa spiritual wife ambaye badae atapigana na mpenzi wako ili badae amuachie yeye spiritual wife abaki anakumiliki wewe.
Duh aiseee sijui nilugha yakitaalamu hii mkuu samahan kama unaweza nifafanulie ili nipate mwanga kidogo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom