Usiku wa manane, dua humfikia Mungu haraka. Nawatakia Simba ushindi

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
9,264
2,000
Kaizer Chiefs, piga hao mikia fc goli 3 kwa bila! Kwani Prisons wameweza wana nini, kiasi cha nyinyi kushindwa?
 

lee van cliff

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
3,841
2,000
Ni usiku wa manane...

Usiku wa utulivu,ambao dua hufika haraka sana.

Naitakia heri timu yangu ya simba ipate ushindi.

Eid hii haiwezi enda bure kwetu.

All the best mnyama...
Amen amen amen Mungu Baba fanyiza twakuomba,ushindi uwe kwetu safari hii,HADI tutwae kombe la Afrika.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom