Usiku umefika, Unataka lakini mwenzio mhh!!!!!!!! Unafanyaje?????


MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Wataalam,
Baada ya kupata mamboz katika threaad zilizopita na zikafanya kazi vema, Ngoja tena JF iendelee kujenga Ndoa.

Hapa tena kuna hili; Usiku umeusubiri kwa hamu kubwa, umefika. Mmefiak 6 x6 , na unahitaji kula tunda, lakini mwenzio kakugeuzia mgongo, na kumanzishia anajigeuza kwa kutotaka. Je ufanyeje??
Au ni ruhusa kubaka??? (hasa kama mkeo)
N la pili je, Kwa afya Ni mara ngapi kwa Siku/ au kwa wikki?? au kila siku
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
sasa ndugu unatafuta shuka usiku ushaingia?shuka unalitafuta mchana kabisaa ili ikifika wakti ni kujifunika tuu!tutakujibu asubuhi,ngoja tuwajibike
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
sasa ndugu unatafuta shuka usiku ushaingia?shuka unalitafuta mchana kabisaa ili ikifika wakti ni kujifunika tuu!tutakujibu asubuhi,ngoja tuwajibike
Toa tu itasaidia kesho, maana usiku huu ushaharibika, pameshachimbika
 
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
390
Likes
0
Points
0
Wameiba Kura

Wameiba Kura

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
390 0 0
Heeeeeeee sasa huyo amekuja kulala au..? mwambie asikuonee, maana huo ni unyanyasaji, mpeane muulize kulikoni? ila don't force her i beg u, ongea nae taratibu, mbembeleze nahisi anakupima au ana hisia fulani leo.
 
ChaMtuMavi

ChaMtuMavi

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2008
Messages
333
Likes
1
Points
35
ChaMtuMavi

ChaMtuMavi

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2008
333 1 35
Acha maneno yako weweee, wewe kama unajua jinsi ya kumleta mkeo kwenye anga za mavituz...hawezi kukunyima.
Kama unambaka kwa kweli usiku unapoingia huwa ni maumivu. Kama unampa shughuli ya raha, walahi hujaomba kashakupatia.

Wengi bado hamjui jinsi ya kumshika mkeo akanyegeka.

Wasiliana na mkeo akueleze wapi pa kumshika kama huwezi kuvumbua mwenyewe.

Mwenzenu huwa naona hata mchana ni mrefu, i can't wait swaiba wangu arudi home tujivinjalii.
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
Tafuta nyumba ndogo ackuzingue huyo.kw wanandoa asubuh na ucku.cku za wikiendi mara3 kw cku.
 
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
18,164
Likes
2,463
Points
280
afrodenzi

afrodenzi

Platinum Member
Joined Nov 1, 2010
18,164 2,463 280
bwana eee mi nona anakupa lakini we hutaki kufanyia kazi...

kakupa mgongo sawa wewe nunua massage oil (mpe massege)
ukitoka kazini usisubirie mpaka usiku.... anzia jikoni wakati anapika(kama unawatoto waambie wakafanye homework)
au saa nyingine mwambie aje akusugue mgongo...
baada ya kazi huo ndo muda safi wakuingia vitani lol
KUBAKA ---- hata kama umeoa ni dhambi
penzi nikubembeleza na si kulazimisha.....
hilo swali la mara ngapi kwa siku mmmmhhhh
kama ukiweza asubihi na jioni fresh lakini mara moja kila
siku ni vizuri....
one more thing to make ur sex life exciting whenever u and ur partner a free
just go for it..... hakuna sehemu iliyoandikwa ni usiku tu....
 
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0
W

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
kwa wanandoa mfanye pale tu mnapotaka kupata mtoto TU:yield:........ASIYE OWA ASIFANYE KABISA.....IKIMBIENI ZINAAAAA VIJANA
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
bwana eee mi nona anakupa lakini we hutaki kufanyia kazi...

kakupa mgongo sawa wewe nunua massage oil (mpe massege)
ukitoka kazini usisubirie mpaka usiku.... anzia jikoni wakati anapika(kama unawatoto waambie wakafanye homework)
au saa nyingine mwambie aje akusugue mgongo...
baada ya kazi huo ndo muda safi wakuingia vitani lol
KUBAKA ---- hata kama umeoa ni dhambi
penzi nikubembeleza na si kulazimisha.....
hilo swali la mara ngapi kwa siku mmmmhhhh
kama ukiweza asubihi na jioni fresh lakini mara moja kila
siku ni vizuri....
one more thing to make ur sex life exciting whenever u and ur partner a free
just go for it..... hakuna sehemu iliyoandikwa ni usiku tu....
:tape::tape::tape::tape::tape:

GUDI MONINGI
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
bwana eee mi nona anakupa lakini we hutaki kufanyia kazi...

kakupa mgongo sawa wewe nunua massage oil (mpe massege)
ukitoka kazini usisubirie mpaka usiku.... anzia jikoni wakati anapika(kama unawatoto waambie wakafanye homework)
au saa nyingine mwambie aje akusugue mgongo...
baada ya kazi huo ndo muda safi wakuingia vitani lol
KUBAKA ---- hata kama umeoa ni dhambi
penzi nikubembeleza na si kulazimisha.....
hilo swali la mara ngapi kwa siku mmmmhhhh
kama ukiweza asubihi na jioni fresh lakini mara moja kila
siku ni vizuri....
one more thing to make ur sex life exciting whenever u and ur partner a free
just go for it..... hakuna sehemu iliyoandikwa ni usiku tu....
Ebo! hii ni comprehensive.

Nashukuru kwa mawazo mazuri sana. You are great thinker
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
kwa wanandoa mfanye pale tu mnapotaka kupata mtoto TU:yield:........ASIYE OWA ASIFANYE KABISA.....IKIMBIENI ZINAAAAA VIJANA
Hii naona inahitaji mkataba, tukipanga kupata mtoto kwa miaka mitatu, inamaana mnafunga ndoa, halafu mnafanya baada ya miaka 3. na kama mmepanga kuzaa watoto watatu, basi mtafunga ndoa na kufanya mara tatu tu.

hamna haja ya kuoa basi. Au tufanye tu kwa mkataba tuwe tunaitana tu tunapotaka kupata mtoto.

Kwa wasiooa hilo ni kweli kabisaaaaaaaaaaaaaa
haya mambo si ya kukimbilia
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
mara moja kwa wiki mbili so marambil kwa mwez
zngatia giza totoroooooo (only night)na chumba kifungwe wakat mna doo
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Likes
7
Points
135
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 7 135
Wataalam,
Baada ya kupata mamboz katika threaad zilizopita na zikafanya kazi vema, Ngoja tena JF iendelee kujenga Ndoa.

Hapa tena kuna hili; Usiku umeusubiri kwa hamu kubwa, umefika. Mmefiak 6 x6 , na unahitaji kula tunda, lakini mwenzio kakugeuzia mgongo, na kumanzishia anajigeuza kwa kutotaka. Je ufanyeje??
Au ni ruhusa kubaka??? (hasa kama mkeo)
N la pili je, Kwa afya Ni mara ngapi kwa Siku/ au kwa wikki?? au kila siku
Najaribu kusoma between line hapo!!!!huo mgongo huo.......................
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
mara moja kwa wiki mbili so marambil kwa mwez
zngatia giza totoroooooo (only night)na chumba kifungwe wakat mna doo
hapo bado, kama ni mara moja kwa wiki, si itakuwa mara 4 kwa mwezi?
Kusitiri ni vizuri wasije wakaja watoto bure!
 
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2009
Messages
1,051
Likes
71
Points
145
MTWA

MTWA

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2009
1,051 71 145
Najaribu kusoma between line hapo!!!!huo mgongo huo.......................
Ah! bacha, yaanai wewe ni mgongo tu! Yaani kakugeukia upande mwingie, na ukimshika sehemu fulani anageuka tena kuashiria hataki hata kushikwa hapo. Na pengine vile vile. Siyo mgongo tu
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Fanya kila siku at least mara 1
 

Forum statistics

Threads 1,236,913
Members 475,327
Posts 29,272,391