Usiku mwema wanaMMU


Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2014
Messages
32,945
Likes
14,624
Points
280
Dinazarde

Dinazarde

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2014
32,945 14,624 280
Habari mabibi na mabwana,

Natumaini hamjambo na mnaendelea vyema,

Sasa ni muda wa kulala,kumpumzisha akili,miili yetu,kwa mlioko ndoani kufurahishana na kutafuta watoto,ambao ni mabachela tuendeleze kununua mablanket mazito maana mikoa mingine kuna baridi sio kama huna mpenzi au mnaishi sehemu tofauti blanket linahusika,mizunguko ya mchana,kazi za hapa na pale,kukorofishana,hebu sahau uupe raha mwili wako kwa maji ya uvuguvugu,kisha panda kitandani peruzi kidogo mitandaoni halafu lala,achana na mawazo,wivu,hasira, kumbuka maisha ni mafupi,akili yako ipe nafasi ya kuwaza mazuri tu ili uote ndoto nzuri usiku huu,kama una kambembeza hebu kavute ukakumbatie upate joto murua (mengine yanaondelea sijui)

Najumuika nanyi usiku huu kuwatakia usingizi mwororo WanaMMU huku mkiburudika na nyimbo ya Aje ya Ally Kiba Nawatakia usiku mwema nawapenda nyote hata ambao hamnipendi nawapenda tu maisha mafupi haya
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
8,682
Likes
6,677
Points
280
Age
48
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
8,682 6,677 280
Ok!!! Basi sawa wee lala kwa raha zako wengine sisi huku tumelemewa na vitendea kazi kwa ajili ya kuwalinda watu wanapenda kulala kama wewe!!
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
80,843
Likes
46,304
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
80,843 46,304 280
Habari mabibi na mabwana,natumaini hamjambo na mnaendelea vyema,sasa ni muda wa kulala ,kumpumzisha akili ,miili yetu,kwa mlioko ndoani kufurahishana na kutafuta watoto,ambao ni mabachela tuendeleze kununua mablanket mazito maana mikoa mingine kuna baridi so kama huna mpenzi au mnaishi sehem tofauti blanket linahusika,
Mizunguko ya mchana ,kazi za hapa na pale ,kukorofishana,hebu sahau uupe raha mwili wako kwa maji ya uvuguvugu,kisha panda kitandani peruzi kidogo mitandaoni halaf lala ,achana na mawazo,wivu,hasira, kumbuka maisha ni mafupi ,akili yako ipe nafasi ya kuwaza mazuri tu ili uote ndoto nzuri usiku huu,kama una kambembez hebu kavute ukakumbatie upate joto murua (mengine yanaondelea sijui)
Najumuika nanyi usiku huu kuwatakia usingizi mwororo WanaMMU huku mkiburudika na nyimbo ya Aje ya ally kiba
Nawatakia Usiku mwema nawapenda nyote hata ambao hamnipendi nawapenda tu maisha mafupi haya
We beki tatu unatafuta kiki eh?
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
15,981
Likes
22,466
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
15,981 22,466 280
Aisee ulale unono sana huko.

Nakupa offer leo ya kukuota usiku kucha, just free of charge kabisa.........
 
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2009
Messages
1,381
Likes
962
Points
280
M

muongozaji

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2009
1,381 962 280
Asante sana. Uwe na usingizi mnono mrembo
 

Forum statistics

Threads 1,236,524
Members 475,191
Posts 29,260,785