Usiku kulala hamlali kazi kukesha na kuchart

Abbasfarudume

JF-Expert Member
Feb 14, 2017
1,629
2,000
Madhara yake ndio haya, mwisho ameze nzi wa kijani hapo akili imkae sawa..!!
b0841f87acf6e961fc3dff0430691d6c.jpg
 

Super women 2

JF-Expert Member
Nov 16, 2016
5,163
2,000
Kuna mmoja namjua, unaweza kuwa unaongea nae. Kumbe kalala saa nyingi gani, kitendo cha dakika moja tu.
Ndo hapo niliamini kuna ugonjwa wa kusinzia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom