Usiku huu Liverpool FC inanianzishia Furaha yangu, ila Siku ya Jumapili Simba SC itanikamilishia Burudani ya Mfululizo wa Ubingwa

Mzukulu

JF-Expert Member
Feb 14, 2020
1,412
2,000
Kweli wat goes around comes around hawa chelii walitunyima ubingwa leo ndio wametupa tena
Watakuwa wameshajutia Kosa lao na Leo wameamua Kutuomba Msamaha kwa aina ya Kipekee kabisa kwa Kumfunga Mpinzani na Mnoko Wetu.
 

Blac kid

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
5,109
2,000
Mpira wa Soka hautabiriki Ndugu na yakupasa Uuheshimu. Kuna Mtu alijua Liverpool FC ingekuwa Bingwa CL baada ya Kutanguliwa na AC Milan?
Liverpool alihitaji ashinde gemu moja tu kati ya saba zilizobaki hata kama mpira hautabiriki ilikuwa ngumu kwa liver hii kutoshinda hata mechi moja kati ya saba zilizobaki
 

makaveli10

JF-Expert Member
Mar 27, 2013
15,089
2,000
Kweli wat goes around comes around hawa chelii walitunyima ubingwa leo ndio wametupa tena
Sio kuwanyima liver ubingwa, bali walimkosesha nafasi ya kutwaa taji la ligi kuu, moja kati ya wachezaji wawili wa kingereza ninao wakubali zaidi! STEVEN GERRARD , aise ule msumali wa demba ba niliumia km mimi ndio shabiki wa Liverpool vile. Lile tukio hata likioneshwa leo, najisikia vibaya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom