Usikate tamaa hata kama ulivyopanga haijawa ,kukata tamaa ndio kufeli

moto wa maji

JF-Expert Member
Mar 25, 2016
3,764
2,000
Haijalishi umepitia mangapi, kipindi gani ,wakati una umri gani hakuna kukata tamaa hata kama unaumwa amini utapona vizuri ukawa kama mwanzo.

Maisha yana mapambano mengi sana ambayo yanapelekea kuwa na furaha,chuki, ugomvi,huzuni muda wote lakini chamsingi kukaza kwenda mbele hakuna kukata tamaa.

Yote yanawezekana kwa imani maana imani ni ushindi tuendelee kupambana kwa kuomba MUNGU unae mwamini hakuna kukata tamaa.

Hata kama umefeli,umekosea Mara ngapi usijali maisha ndivyo yalivyo hakuna kukata tamaa .

Ukikata tamaa wewe ndio umefeli kabisa......
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,894
2,000
Haijalishi umepitia mangapi, kipindi gani ,wakati una umri gani hakuna kukata tamaa hata kama unaumwa amini utapona vizuri ukawa kama mwanzo.

Maisha yana mapambano mengi sana ambayo yanapelekea kuwa na furaha,chuki, ugomvi,huzuni muda wote lakini chamsingi kukaza kwenda mbele hakuna kukata tamaa.

Yote yanawezekana kwa imani maana imani ni ushindi tuendelee kupambana kwa kuomba MUNGU unae mwamini hakuna kukata tamaa.

Hata kama umefeli,umekosea Mara ngapi usijali maisha ndivyo yalivyo hakuna kukata tamaa .

Ukikata tamaa wewe ndio umefeli kabisa......
NI KWELI KABISA USEMAYO KIONGOZI

MARUFUKU KUKATA TAMAA
 

ip_mob

JF-Expert Member
Nov 14, 2016
234
1,000
Haijalishi umepitia mangapi, kipindi gani ,wakati una umri gani hakuna kukata tamaa hata kama unaumwa amini utapona vizuri ukawa kama mwanzo.

Maisha yana mapambano mengi sana ambayo yanapelekea kuwa na furaha,chuki, ugomvi,huzuni muda wote lakini chamsingi kukaza kwenda mbele hakuna kukata tamaa.

Yote yanawezekana kwa imani maana imani ni ushindi tuendelee kupambana kwa kuomba MUNGU unae mwamini hakuna kukata tamaa.

Hata kama umefeli,umekosea Mara ngapi usijali maisha ndivyo yalivyo hakuna kukata tamaa .

Ukikata tamaa wewe ndio umefeli kabisa......
Sawa mkuu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom