Usihofu na "Baby come back.." jitose tena............acha kujivunga.....


Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,584
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,584 280
Wengi huhofu kurudiana na wapenzi wao wa zamani kwa madai ya kuwa atakuwa amemtegea kitu kibaya au marejesho ya majeshi haya hayana nia nzuri ila kuja kumkomoa............lakini mara nyingi wasiwasi huo huwa hauna msingi wa kweli na mhusika hujikuta anatupa mbachao kwa msala upitao...............................

Ukichunguza sana utakuta yule mpenzi wako wa zamani aliyekuwashia maindiketa na aliyeondoka kwa gia kubwa huku akitoa vibwagizo kibao vilivyokithiri kwa maudhi.....na resi za hapa na pale.........lakini kumbe kule alikoenda kujisitiri yamemkuta mwenzio na wewe huku huna hata habari ukidhani ana matanuzi ya maana yanaendelea kule....kumbe mwenzio kafanya mahesabu ya malinganisho na akagundua ya kuwa kumbe wewe ni lulu kwake na pia amefunzwa adabu na elimu dunia....................

Sasa akirudi kwako huku akikupigia magoti na chozi likimlengalenga wewe unaona umepata kivuno......waanza malipizi..........................na kwa kufanya hivyo bila ya kujua unapoteza mwandani ambaye sasa dunia imemkomaza kihaswa haswa na yupo tayari kukupa penzi la nguvu ambalo maishani mwako usingelipata............................

Kutokana na hasira na wasiwasi wako kuwa amekuja kukuvuruga kwa mara ya pili........unaamua kumtosa...............usifanye hivyo .............tafakari kwanza na kama bado haujakamatwa na kitu kipya na hata kama umeshikwa lakini mwendo siyo mdundo.................basi jitose naye kwenye hiyo "Baby come back...".........maana "life is a game of second chances..................neither deny him nor her a chance to prove her or his self-worthiness"...............................Baby come back ipo kwenye fashion kwa sababu hizo.................
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Heko mkuu, hiki ki2 kitupie kati pale kwa jamaa aliemegewa baada ya pete, yaani umemaliza, hapo ni mwisho mwisho kabisa
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,584
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,584 280
Kuna uhaja wa kuwakumbusha kumbusha..........wasiache mbachao kwa msala kwa upitao
 
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined
Aug 17, 2010
Messages
13,129
Likes
268
Points
160
Dena Amsi

Dena Amsi

R I P
Joined Aug 17, 2010
13,129 268 160
Ruta ulishajaribu kumrudia mtu......... ni kosa la jinai mkuu.
 
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
5,701
Likes
31
Points
0
Rose1980

Rose1980

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
5,701 31 0
Heko mkuu, hiki ki2 kitupie kati pale kwa jamaa aliemegewa baada ya pete, yaani umemaliza, hapo ni mwisho mwisho kabisa
:tape::tape::tape::tape::tape::tape:
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,584
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,584 280
Ruta ulishajaribu kumrudia mtu......... ni kosa la jinai mkuu.
Nilishawahi na penzi nililopewa lilikuwa ni Babu K...........................yaani yale masharti ya awali yote nililegezewa ile mbaya nikawa ni mtu wa kujinoma...usicheze na Baby come back......................
 
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2010
Messages
452
Likes
3
Points
35
PAS

PAS

JF-Expert Member
Joined May 3, 2010
452 3 35
Nilishawahi na penzi nililopewa lilikuwa ni Babu K...........................yaani yale masharti ya awali yote nililegezewa ile mbaya nikawa ni mtu wa kujinoma...usicheze na Baby come back......................
warudia mayapishi?? ujihisi kinyaa??
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
aISEE MIMI NILIDHANI NIKO PEKE YANGU, NILIRUDIA NILIPOTOKA EE BWANA RUTA, YOU KNOW WHAT, NO I THINK YOU YOU KNOW WHICH BWANA, mimi ilibidi niseme ukweli kuwa old is gold, yaani wenyewe hiyo tuita HOME SWEET HOME
 
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,429
Likes
2,114
Points
280
njiwa

njiwa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,429 2,114 280
mwanaume kumrudia girlfriend ni weakness hiyo! kama ni mke mmegombana then its ok kurudiana baada ya kutengana kwa miezi kadhaa kwani kila mmoja atakuwa amejuwa umuhimu wa mwenzake,, ila MCHUMBA ! jts move forward..
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Acha ulimbukeni we njiwa unajifanya mbabe shauri yako, mtu kama karudi mi simwachi wala cvungi , yaani atacdengui, MIMI CWEZI KUFA KIMUA NA UTAMU WANGU MKUU
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,584
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,584 280
aISEE MIMI NILIDHANI NIKO PEKE YANGU, NILIRUDIA NILIPOTOKA EE BWANA RUTA, YOU KNOW WHAT, NO I THINK YOU YOU KNOW WHICH BWANA, mimi ilibidi niseme ukweli kuwa old is gold, yaani wenyewe hiyo tuita HOME SWEET HOME
Tatizo la hawa wenzetu ni kuwa wanakuwa wamemwekea mtu donge.....lakini ukweli wabaki palepale ya kuwa......................OLD IS GOLD.................
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Tatizo la hawa wenzetu ni kuwa wanakuwa wamemwekea mtu donge.....lakini ukweli wabaki palepale ya kuwa......................OLD IS GOLD.................
Mtu anaejua utamu wa mpenzi aliekutoka lazima akirudi hatamwacha, unadhani kwa nini waswahili walinena kuwa mahawara hawaachani, yaani ukweli ni kuwa mtu akikutenda akaondoka, akilrudi anakuwa na adab na wajibu mara 100 zaidi ya mwanzo mlipokuwa wote, na hapo ndipo utamu wake unapokuja sasa, jaribuni uone, sharti arudi mwenyewe, utabembelezwa wewe, utakandwa, utafanyiwa kila ujuzi alioupata huko akarudi nao kwako, yaani si raha tu bali ni raha kwelikweli, Ruta hii topic yaani imenigusa mbaya
 
Julz

Julz

Senior Member
Joined
Nov 10, 2010
Messages
107
Likes
5
Points
0
Julz

Julz

Senior Member
Joined Nov 10, 2010
107 5 0
Nilishawahi na penzi nililopewa lilikuwa ni Babu K...........................yaani yale masharti ya awali yote nililegezewa ile mbaya nikawa ni mtu wa kujinoma...usicheze na Baby come back......................
Hapo kwenye red ndipo kunapo nitamanisha haswaaaaaaaaa.................
 
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0
Zneba

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
Acha ulimbukeni we njiwa unajifanya mbabe shauri yako, mtu kama karudi mi simwachi wala cvungi , yaani atacdengui, MIMI CWEZI KUFA KIMUA NA UTAMU WANGU MKUU
huyo njiwa anasema coz hayajawh kumtokea mtu anaachana na mtu hata mara tatu nabado wanarudiana anacheza na mapenzi huyo hebu kwanza tujue umri wake usimlaumu.
 
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
huyo njiwa anasema coz hayajawh kumtokea mtu anaachana na mtu hata mara tatu nabado wanarudiana anacheza na mapenzi huyo hebu kwanza tujue umri wake usimlaumu.
huyo njiwa atakuwa minor tu
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,611
Likes
639,584
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,611 639,584 280
Hapo kwenye red ndipo kunapo nitamanisha haswaaaaaaaaa.................
Sasa kakomaa baada ya kujua wewe kumbe ni lulu na hana lulu nyingine ya kukuzidi wewe...................
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,803
Likes
380
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,803 380 180
Waacha nikaifanyie kazi hii theory
 

Forum statistics

Threads 1,239,189
Members 476,441
Posts 29,345,038