Usihangaike kuchimba mashimo ya choo,au wewe unaesumbuliwa choo kujaa mara kwa mara soma hii

Ushirombo

JF-Expert Member
Jan 22, 2013
3,434
2,000
Angalia hii attachment
IMG-20190228-WA0022.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ushirombo

JF-Expert Member
Jan 22, 2013
3,434
2,000
Sorry resolution ya image imekua compressed sana,
Hivi ni technology ambayo inakuondolea usumbufu wa kuchimba mashimo kwa ajili ya majitaka,pia inachukua nafasi ndogo sana ardhini na pia inaweza kuwekwa chini ya ardhi isionekane,hivyo nyumba kuonekana nadhifu,inakuepusha na gharama mbalimbali mfano za kunyonya au gharama ya usumbufu ya chambers kutoa harufu mbaya na kuzaliana kwa nzi na insects wengine.Pia inadumu sana na haina maintenance.Inatumia enzymes ambao wanawekwa mara moja,hii husaidia kumeng'enya uchafu na kuacha slurry ambayo kwa accumulation rate yake inachukua hadi 40+yrs kujaa kwa system ambayo ina ukubwa 1mita upana na depth 1mita i.e 1metre cubic by volume.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ushirombo

JF-Expert Member
Jan 22, 2013
3,434
2,000
Sorry resolution ya image imekua compressed sana,
Hivi ni technology ambayo inakuondolea usumbufu wa kuchimba mashimo kwa ajili ya majitaka,pia inachukua nafasi ndogo sana ardhini na pia inaweza kuwekwa chini ya ardhi isionekane,hivyo nyumba kuonekana nadhifu,inakuepusha na gharama mbalimbali mfano za kunyonya au gharama ya usumbufu ya chambers kutoa harufu mbaya na kuzaliana kwa nzi na insects wengine.Pia inadumu sana na haina maintenance.Inatumia enzymes ambao wanawekwa mara moja,hii husaidia kumeng'enya uchafu na kuacha slurry ambayo kwa accumulation rate yake inachukua hadi 40+yrs kujaa kwa system ambayo ina ukubwa 1mita upana na depth 1mita i.e 1metre cubic by volume.

Sent using Jamii Forums mobile app
Maelezo hayo wakuu,na kapicha kidogo
IMG-20180822-WA0072.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Magazine Fire

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
996
1,000
Sorry resolution ya image imekua compressed sana,
Hivi ni technology ambayo inakuondolea usumbufu wa kuchimba mashimo kwa ajili ya majitaka,pia inachukua nafasi ndogo sana ardhini na pia inaweza kuwekwa chini ya ardhi isionekane,hivyo nyumba kuonekana nadhifu,inakuepusha na gharama mbalimbali mfano za kunyonya au gharama ya usumbufu ya chambers kutoa harufu mbaya na kuzaliana kwa nzi na insects wengine.Pia inadumu sana na haina maintenance.Inatumia enzymes ambao wanawekwa mara moja,hii husaidia kumeng'enya uchafu na kuacha slurry ambayo kwa accumulation rate yake inachukua hadi 40+yrs kujaa kwa system ambayo ina ukubwa 1mita upana na depth 1mita i.e 1metre cubic by volume.

Sent using Jamii Forums mobile app
Maji wa sabuni na dawa za kuoshea choo haziuwi hiyo enzymes.
 

Percy

JF-Expert Member
Jul 21, 2014
6,075
2,000
hilo tangazo lina faida tu ila hasara hakuna. Haya tupe hasara zake fasta ili tupime na vyoo vingine
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom