Usidanganywe tena, tazama replay ya MAGOLI mechi ya Taifa Stars vs Moroco


O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
92
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 92 145
Ndio maana mpira wa Afrika haufiki popote......wapuuzi sana
 
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
6,232
Likes
92
Points
145
O

Ogah

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
6,232 92 145
Ndio maana kila nyakati utasikia Algeria, Morocco, Tunisia, Nigeria, Cameroon.......kumbe ni upuuzi tu...tunapeleka mitimu inayobebwa bebwa kwa rushwa...........damn!
 
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
5,989
Likes
1,994
Points
280
Mzizi wa Mbuyu

Mzizi wa Mbuyu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
5,989 1,994 280
Ndio maana kila nyakati utasikia Algeria, Morocco, Tunisia, Nigeria, Cameroon.......kumbe ni upuuzi tu...tunapeleka mitimu inayobebwa bebwa kwa rushwa...........damn!
Haya maarabu vipi!!
 
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
1,952
Likes
46
Points
145
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
1,952 46 145
Jamani pamoja na kujiwekea video hapa mmeshindwa kuona wenyewe?Morocco hawakuwa offside wakati cross inapigwa...kuna beki wetu alikuwa ameiua offside yao,nadhani erasto nyoni yule..baada ya mpira kupigwa ndo akajidai kurudi nyuma ili jamaa waonekane offside..cheza hiyo video halafu uisimamishe pale jamaa anapoanza kupiga cross
 
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
11,640
Likes
15,639
Points
280
Aleyn

Aleyn

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
11,640 15,639 280
Jamani pamoja na kujiwekea video hapa mmeshindwa kuona wenyewe?Morocco hawakuwa offside wakati cross inapigwa...kuna beki wetu alikuwa ameiua offside yao,nadhani erasto nyoni yule..baada ya mpira kupigwa ndo akajidai kurudi nyuma ili jamaa waonekane offside..cheza hiyo video halafu uisimamishe pale jamaa anapoanza kupiga cross
Mkuu tupo pamoja kabisa hata mimi nimeona ile haikuwa Offside, ni beki za Starz zenyewe ndizo zimejichanganya ila ile PENALTY sina uhakika nayo. Yule Mchezaji hajaguswa kiasi cha kwamba adondoke aende chini na kuwa Penalty. Kama ingekuwa hivi basi Barcelona ingepewa hata Penalty 8 kwenye El Classico moja.
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
Unanikumbusha goli walifunga Nigeria fainali za Olympics wakaitoa Argentina na Nigeria ikachukua dhahabu. Ilipigwa cross jamaa wa Argentina wakakimbia Nigeria wakafunga.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,279
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,279 280
Jamani pamoja na kujiwekea video hapa mmeshindwa kuona wenyewe?Morocco hawakuwa offside wakati cross inapigwa...kuna beki wetu alikuwa ameiua offside yao,nadhani erasto nyoni yule..baada ya mpira kupigwa ndo akajidai kurudi nyuma ili jamaa waonekane offside..cheza hiyo video halafu uisimamishe pale jamaa anapoanza kupiga cross
ni kweli kabisa, alicheza trick ya kizamani sana, pamoja na kwmba sheria hii namba 11 ndiyo ngumu kuliko zote kuitafsiri lakini jumba bovu ni la Nyoni
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,279
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,279 280
Mkuu tupo pamoja kabisa hata mimi nimeona ile haikuwa Offside, ni beki za Starz zenyewe ndizo zimejichanganya ila ile PENALTY sina uhakika nayo. Yule Mchezaji hajaguswa kiasi cha kwamba adondoke aende chini na kuwa Penalty. Kama ingekuwa hivi basi Barcelona ingepewa hata Penalty 8 kwenye El Classico moja.
Penalty ni sahihi, inaonekana Morris alipaniki kwa jinsi alivyokaba na mastraika wote duniani eneo lile huwa wajanja sana
 
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,936
Likes
920
Points
280
life is Short

life is Short

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,936 920 280
Lawama haziishi... tucheze kiProfeshno tutaibuka na ushindi, Bado fursa tunazo!! Good luck "mpira ni mchezo wa kutotabirka"
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,279
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,279 280
Yaliyopita si ndwele, tugange/tuloge ya Ivory Coast
 
C

Chizu Cka

Member
Joined
May 28, 2013
Messages
28
Likes
0
Points
0
C

Chizu Cka

Member
Joined May 28, 2013
28 0 0
Mpira ni uwezo! Kwa sasa nadhani Tanzania tunauwezo kuliko Morocco hata wao wanajua ndo mana walianza mizwenge tngu nje ya uwanja. Kiukweli Maamuzi yalikua sahihi lakin naipongeza team yangu kwani ilinionyesha uwezo mkubwa sana sana kiufundi.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,068
Likes
5,279
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,068 5,279 280
Mpira ni uwezo! Kwa sasa nadhani Tanzania tunauwezo kuliko Morocco hata wao wanajua ndo mana walianza mizwenge tngu nje ya uwanja. Kiukweli Maamuzi yalikua sahihi lakin naipongeza team yangu kwani ilinionyesha uwezo mkubwa sana sana kiufundi.
uungwana ni vitendo na kwa kuwa sasa tunu yetu ni uzalendo sishabikii kabisa wanaosema na ss tufanye mizengwe, zengwe letu liwe SOKA LA KITABU tu
 
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
11,246
Likes
107
Points
0
Age
37
Yo Yo

Yo Yo

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
11,246 107 0
Jamani pamoja na kujiwekea video hapa mmeshindwa kuona wenyewe?Morocco hawakuwa offside wakati cross inapigwa...kuna beki wetu alikuwa ameiua offside yao,nadhani erasto nyoni yule..baada ya mpira kupigwa ndo akajidai kurudi nyuma ili jamaa waonekane offside..cheza hiyo video halafu uisimamishe pale jamaa anapoanza kupiga cross
nimeshangaa sana eti wanasema ni offside.....goal klia kabisa....kama alivyosema mdau nakumbuka goal la olimpiki 96 la tatu argentina waliukimbia mpira uku wakiwa wameshazidi tayari....
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,426
Likes
5,842
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,426 5,842 280
Kweli Tanzania hatuna bahati!au ndio uwezo wetu umefikia hapo?
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,426
Likes
5,842
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,426 5,842 280
Kweli Tanzania hatuna bahati!
 
M

mtx2006

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2008
Messages
276
Likes
87
Points
45
M

mtx2006

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2008
276 87 45
Hakuwa offside kabisa. Cha Ajabu kuna beki 3 wa Tanzania wamemzingira ambao walikuwa na uwezo wa kumdhibiti lakini kwa ukosefu nadhani wa exprience waka amua kusubiri huruma ya refa. Aidha mpira ulipigwa juu sana na kama Moriss na wenziwe wangeweza kumtrack na kumuweka kwenye mazingira magumu yule mmorocco kabla hata mpira hajaupata.

Conclusion:
1. Tuna wachezaji wenye vipaji lakini wenye elimu finyu ya mpira;
2. Watanzania tunapenda sana kukubali jambo lolote linalosemwa hata kama uwezo wa kutafuta ukweli wenyewe tunao.
3. Tusipo badili tabia hii kufanikiwa kwetu ni ndoto.

Asanteni
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,935