Ushuuda-Kuna mtu humu alishawahi kutumia ya ina hii?

Jimmy Romio

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
348
250
Kama kuna mtu ana huu mkoko naomba aniambie uzuri au ubaya wake kwenye mafuta na maintenance pls!

 

Attachments

  • 1280px-2004-2007_Toyota_Premio.jpg
    File size
    146.5 KB
    Views
    361

Lizjoh

Member
Jan 15, 2014
32
123
Vp hiyo gari ushaichukua au bado upo kwenye research??Mm ninayo premio ya CC 1800.Ulaji wake wa mafuta ni kama ifuatavyo
Ukiwa kwenye safari ndefu inakula 1 ltr kwa 13-14 kms niliipima wakati nakuja mwanza kutokea dar.
Ila kwa safari za ki mjini mjini inakula 1ltr kwa kilomita 8 mpaka 9 nime prove hiyo sijaambiwa na mtu.
 

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Aug 10, 2009
13,156
2,000


Bro kuna hii kitu, ni economy sana kwenye mafuta/gesi! Jaribu utatuletea mrejesho! Mimi ni mwaka wa tatu sasa siijui sheli, hakuna cha road license, Insurance wala stika za wiki ya nenda kwa usalama barabarani!
 

Wapoti

JF-Expert Member
Aug 28, 2013
2,822
2,000


Bro kuna hii kitu, ni economy sana kwenye mafuta/gesi! Jaribu utatuletea mrejesho! Mimi ni mwaka wa tatu sasa siijui sheli, hakuna cha road license, Insurance wala stika za wiki ya nenda kwa usalama barabarani!

haaaa haaaaaa nimecheka sana
 

kashesho

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
4,990
2,000


Bro kuna hii kitu, ni economy sana kwenye mafuta/gesi! Jaribu utatuletea mrejesho! Mimi ni mwaka wa tatu sasa siijui sheli, hakuna cha road license, Insurance wala stika za wiki ya nenda kwa usalama barabarani!

ha ha ha mbona ana mimba????
 

jorojo

JF-Expert Member
Mar 29, 2012
1,643
0
wengi wa huumu watakuongopeA nenda wanapo yauza au ingia tovuti ya manufacture kila kitu kipo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom