Ushuhuda wa nguvu za kiume

MAGO

MAGO

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2011
Messages
1,505
Points
2,000
MAGO

MAGO

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2011
1,505 2,000
Mim sijawah tumia dawa japo nilikua mpigaj kinara ila Nilianza kuzingatia mazoezi na kubadili ratiba yangu kama hivi
Kwa siku nilikua napiga mara tatu ila nikaanza kupunguza nikawa napiga mara mbili kwa siku ad mwisho nikawa napiga mara moja kwa siku
Nikafwatia kwa siku mbili mara 1 nikaja kupiga kwa siku 4 mara 1 ad mara 1 kwa wik hivyo hivyo ad nikaja kuweza kupiga mara 1 kwa mwezi baada ya miezi sita nikatafta dem ili nitest mitambo nikajikuta nadumu kwa dakk 15 bila kuachia wazungu Maana kabla nilikua namaliza mapema hata sec 5 zilikua azifik na kuendelea ili ni shughuli nzito
Unapiga nn
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
35,394
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
35,394 2,000
ok! Ngoja waje...


Cc: mahondaw
 
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,591
Points
2,000
jay311

jay311

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,591 2,000
Huwezi kumwaga halafu ukaendelea ukisha mwaga lazima misuli ilale ndivyo tulivyo umbwa.
si kweli mkuu,watu hatufanani,ngoja nikupe hali halisi ya upande wangu. Nimi natumia dakika sio chini ya 15 kupata la kwanza,namwagia nje naingia bafuni kunawa na maji ya baridi kusafisha sperm,narudi tena napiga sichini ya dk 20,nafanya hivyo mpka kiuno kichoke maybe four times au 5 au mwenyewe achoke au aumie maana pulling out inawezaikakusha fluid ndani ya ke,siku ingine anaweza kuondoka wakat mb** Imesimama na akawa amejiridhisha vya kutosha.
Kama yako ukishapizi inanuwea wengine hatupo hivyo.
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
12,686
Points
2,000
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
12,686 2,000
si kweli mkuu,watu hatufanani,ngoja nikupe hali halisi ya upande wangu. Nimi natumia dakika sio chini ya 15 kupata la kwanza,namwagia nje naingia bafuni kunawa na maji ya baridi kusafisha sperm,narudi tena napiga sichini ya dk 20,nafanya hivyo mpka kiuno kichoke maybe four times au 5 au mwenyewe achoke au aumie maana pulling out inawezaikakusha fluid ndani ya ke,siku ingine anaweza kuondoka wakat mb** Imesimama na akawa amejiridhisha vya kutosha.
Kama yako ukishapizi inanuwea wengine hatupo hivyo.
Acha uongo
 
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
5,819
Points
2,000
Mavipunda

Mavipunda

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
5,819 2,000
si kweli mkuu,watu hatufanani,ngoja nikupe hali halisi ya upande wangu. Nimi natumia dakika sio chini ya 15 kupata la kwanza,namwagia nje naingia bafuni kunawa na maji ya baridi kusafisha sperm,narudi tena napiga sichini ya dk 20,nafanya hivyo mpka kiuno kichoke maybe four times au 5 au mwenyewe achoke au aumie maana pulling out inawezaikakusha fluid ndani ya ke,siku ingine anaweza kuondoka wakat mb** Imesimama na akawa amejiridhisha vya kutosha.
Kama yako ukishapizi inanuwea wengine hatupo hivyo.
fix tupu ma.ma.eee
 
S

sina demu

Senior Member
Joined
Jul 25, 2019
Messages
180
Points
225
S

sina demu

Senior Member
Joined Jul 25, 2019
180 225
Hii nikweli
si kweli mkuu,watu hatufanani,ngoja nikupe hali halisi ya upande wangu. Nimi natumia dakika sio chini ya 15 kupata la kwanza,namwagia nje naingia bafuni kunawa na maji ya baridi kusafisha sperm,narudi tena napiga sichini ya dk 20,nafanya hivyo mpka kiuno kichoke maybe four times au 5 au mwenyewe achoke au aumie maana pulling out inawezaikakusha fluid ndani ya ke,siku ingine anaweza kuondoka wakat mb** Imesimama na akawa amejiridhisha vya kutosha.
Kama yako ukishapizi inanuwea wengine hatupo hivyo.
 
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
12,686
Points
2,000
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
12,686 2,000
Nakataa anatudanganya.. Labda kwa kutumia boosters..
Ukiona Lijamaa linajisifu kwenye Mitandao Kuwa Linapiga sijui Bao 5 na zaidi! Jua hilo ni Boya tu kama Maboya wengine hamna kitu.

Linavizia bao moja kama Bata tu.

Bao 5 zinahitaji Viagra
 
Tajiri wa Magomeni

Tajiri wa Magomeni

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2019
Messages
326
Points
500
Tajiri wa Magomeni

Tajiri wa Magomeni

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2019
326 500
Ukiona Lijamaa linajisifu kwenye Mitandao Kuwa Linapiga sijui Bao 5 na zaidi! Jua hilo ni Boya tu kama Maboya wengine hamna kitu.

Linavizia bao moja kama Bata tu.

Bao 5 zinahitaji Viagra
zinapigwa vizuri tu,uzembe wako tu,kama hujui uliza tips uambiwe
 

Forum statistics

Threads 1,342,658
Members 514,746
Posts 32,758,976
Top