Ushirikina kibaha


K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2009
Messages
492
Likes
15
Points
35
K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2009
492 15 35
Mimi nimfanya biasha nilikuwa nataka kufungua duka kibaha,ila nilipewa tahadhari kabila linaitwa wagweno,ndio wafanya biashara wengi,wanaogopeka sana kuwa wachawi, utafiti niliofanya kweli wanaogopwa je tutafika
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
ukifungua wanakufanya nini na je wangapi walishakumbwa na hayo majanga, na je wateja wao wanasemaje kuhusu hili je hawaogopi????????
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,262
Likes
168
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,262 168 160
Mimi nimfanya biasha nilikuwa nataka kufungua duka kibaha,ila nilipewa tahadhari kabila linaitwa wagweno,ndio wafanya biashara wengi,wanaogopeka sana kuwa wachawi, utafiti niliofanya kweli wanaogopwa je tutafika
cheki nao km vp wakupatie ndumba ili uwe nao levo moja!
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Tafta sehemu nyingine.
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
36,684
Likes
47,364
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
36,684 47,364 280
kama na wewe ni mshirikina unapaswa kuogopa
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
Hahahaha,third world kazi kweli kweli. Leta huo mtaji tusherehekee krismasi,achana na wagweno hao na biashara zao njaa
 
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2010
Messages
3,695
Likes
360
Points
180
pmwasyoke

pmwasyoke

JF-Expert Member
Joined May 27, 2010
3,695 360 180
Tatizo ni imani yako katika uchawi. Kwa imani hiyo achana na biashara hutaiweza.
 
DaMie

DaMie

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2010
Messages
685
Likes
1
Points
35
DaMie

DaMie

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2010
685 1 35
Imani ndio tatizo, usiamini mambo hayo na utafanya biashara yako bila mzizi wala ndumba yoyote, jitihada zako katika biashara ndio mafanikio yako
 
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
4,979
Likes
46
Points
145
MAMA POROJO

MAMA POROJO

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
4,979 46 145
Nitafute dawa ya wachawi ninayo
 
K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2009
Messages
492
Likes
15
Points
35
K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2009
492 15 35
Mimi siamini uchawi ila kila unaye muuliza anakuambia huwezi kufanya biashara maili moja kama sio mgweno,ukiuliza sababu unaambiwa wachawi sana,kwa hali hii maendeleo yatakuja kweli ndio maana kibaha iko nyuma
 
K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2009
Messages
492
Likes
15
Points
35
K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2009
492 15 35
Kama huamini niliyoandika hapa naombeni mfanye utafiti hizi bado zipo,kuna hoteli inajengwa kwa sasa imesimama ujenzi watu wanasema wagweno wameloga isindelee,kuna mgweno mwenzao ana hoteli atakosa soko,
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
202
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 202 160
ehh..vitu hivi ni tuu tekniko kwangu :redfaces:
 
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
2,081
Likes
314
Points
180
LoyalTzCitizen

LoyalTzCitizen

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
2,081 314 180
Ni kweli! kuanzia pale mailimmoja, mpaka mkoani. mwanalugali, tumbi ma pich ya ndege jamaa wamefunga! pale wala hapataendelea kamwe! ndio nyumbani!!
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
202
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 202 160
Ni kweli! kuanzia pale mailimmoja, mpaka mkoani. mwanalugali, tumbi ma pich ya ndege jamaa wamefunga! pale wala hapataendelea kamwe! ndio nyumbani!!
Haiwezekani ku-hack? kwi kwi kwi..
 
K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2009
Messages
492
Likes
15
Points
35
K

Kamongo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2009
492 15 35
Dawa yao tuwapeleke wachina wafungue maduka,nasikia hawalogeki
 
MmasaiHalisi

MmasaiHalisi

Senior Member
Joined
Jan 15, 2009
Messages
192
Likes
4
Points
0
MmasaiHalisi

MmasaiHalisi

Senior Member
Joined Jan 15, 2009
192 4 0
Hilo kabila,wagweno linaamini sana uchawi kuna mmoja miaka 2 iliyopita alikutwa na fuvu la binadamu nyumbani kwake
 

Forum statistics

Threads 1,236,951
Members 475,327
Posts 29,274,325