Ushindi wa kishindo kwa CCM katika majimbo ya Kinondoni na Siha


Masenu K Msuya

Masenu K Msuya

Verified User
Joined
Jun 20, 2017
Messages
1,306
Likes
1,209
Points
280
Masenu K Msuya

Masenu K Msuya

Verified User
Joined Jun 20, 2017
1,306 1,209 280
fb_img_15169640249459324-jpg.684805
Habari wanabodi,
Katika kipindi hichi cha uchaguzi nimeamua kupiga kambi katika jimbo la kinondoni mitaa ya kijitonyama ili kuangalia hali ya kisiasa inaendaje kwa lengo la kujifunza kupitia kampeni za wagombea wote na mawazo ya wananchi.Kikubwa nilichogundua ni jinsi gani wananchi wanavyofurahia na kukubali utendaji mkubwa wa serikali ya awamu ya tano.

Utendaji uliotukuka wa serikali pendwa ya awamu ya tano ni kielelezo tosha cha ushindi mkubwa wa kishindo utakaopatikana katika majimbo mawili.Katika pita pita zangu na kubadilishana mawazo na watu nimegundua njia nyeupe kwa mtulia kwenda kuwatumikia tena wanakinondoni.Wanakinondoni wanamkubali sana huyu jamaa kwa utendaji wake wa kazi .

Kwetu sisi ushindi ni lazima
 
D

DomieLe

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2016
Messages
811
Likes
777
Points
180
D

DomieLe

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2016
811 777 180
Habari wanabodi,
Katika kipindi hichi cha uchaguzi nimeamua kupiga kambi katika jimbo la kigamboni mitaa ya kijitonyama ili kuangalia hali ya kisiasa inaendaje kwa lengo la kujifunza kupitia kampeni za wagombea wote na mawazo ya wananchi.Kikubwa nilichogundua ni jinsi gani wananchi wanavyofurahia na kukubali utendaji mkubwa wa serikali ya awamu ya tano.

Utendaji uliotukuka wa serikali pendwa ya awamu ya tano ni kielelezo tosha cha ushindi mkubwa wa kishindo utakaopatikana katika majimbo mawili.Katika pita pita zangu na kubadilishana mawazo na watu nimegundua njia nyeupe kwa mtulia kwenda kuwatumikia tena wanakinondoni.Wanakinondoni wanamkubali sana huyu jamaa kwa utendaji wake wa kazi .

Kwetu sisi ushindi ni lazima
jimbo la kigamboni mtaa wa kijitonyamba- ila uchaguzi ni wa jimbo la kinondoni
 
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
3,581
Likes
3,482
Points
280
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
3,581 3,482 280
hivi kule davos, uswizi ni nani katuwakilisha.!? plz!
 
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
3,326
Likes
1,353
Points
280
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
3,326 1,353 280
Habari wanabodi,
Katika kipindi hichi cha uchaguzi nimeamua kupiga kambi katika jimbo la kigamboni mitaa ya kijitonyama ili kuangalia hali ya kisiasa inaendaje kwa lengo la kujifunza kupitia kampeni za wagombea wote na mawazo ya wananchi.Kikubwa nilichogundua ni jinsi gani wananchi wanavyofurahia na kukubali utendaji mkubwa wa serikali ya awamu ya tano.

Utendaji uliotukuka wa serikali pendwa ya awamu ya tano ni kielelezo tosha cha ushindi mkubwa wa kishindo utakaopatikana katika majimbo mawili.Katika pita pita zangu na kubadilishana mawazo na watu nimegundua njia nyeupe kwa mtulia kwenda kuwatumikia tena wanakinondoni.Wanakinondoni wanamkubali sana huyu jamaa kwa utendaji wake wa kazi .

Kwetu sisi ushindi ni lazima
Mafi lasima!! wakati tutakufa na mtu mkiiba tena haki ya nani! lazima wangese wa fisiem wazae!! tumechoka!!
 
Masenu K Msuya

Masenu K Msuya

Verified User
Joined
Jun 20, 2017
Messages
1,306
Likes
1,209
Points
280
Masenu K Msuya

Masenu K Msuya

Verified User
Joined Jun 20, 2017
1,306 1,209 280
Mafi lasima!! wakati tutakufa na mtu mkiiba tena haki ya nani! lazima wangese wa fisiem wazae!! tumechoka!!
Mkuu time imekwambia
 

Forum statistics

Threads 1,213,081
Members 461,948
Posts 28,466,384