Ushindi wa Kikwete faraja kubwa mafisadi, tuhuma yabatizwa mambo ya makandokando!


Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,701
Likes
7,614
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,701 7,614 280
Uchakachuaji wa kura uliompa Kikwete ushindi umeleta faraja kubwa kwa mafisadi na kuwapa jeuri ya ajabu kama tunavyoanza kushuhudia. Moja wao, vijisenti, ametoa mpya kwa kubeza tuhuma zinazomkabili kama mambo ya makandokando. Nyuso zilizokuwa zikifichwa kwa aibu sasa zaanza kujitokeza hadharani na kuwatambia Watanzania bila hofu. Kwa miaka mitano ijayo, ndugu Watanzania heri tuanze kufunga mikanda kwani kuna dalili za walafi kukomba hadi uji wa mtoto.
 
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2006
Messages
2,510
Likes
533
Points
280
TzPride

TzPride

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2006
2,510 533 280
Makandokando! Huyu jamaa akiwa spika, hapo bungeni hakutakuwa na cha maana. Hivi zee hili la kisukuma likoje?
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
44,232
Likes
29,091
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
44,232 29,091 280
kweli mag wahuni sio watu wanaweza kunywa hadi uji wa mtoto au mgonjwa
 
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2009
Messages
9,247
Likes
781
Points
280
Edson

Edson

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2009
9,247 781 280
huyu jamaa ni mpumbavu sana

hana maana kabisa
 
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
237
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
237 12 35
Hivi hata hiyo serikali imeshindwa kumwuliza alikopata hayo mabilioni na kuyaweka huko nje? kwa nini asiyaweke Tanzania? Wakati wa Mzee wetu Nyerere huyu jamaa angeingia kwenye kapu la kustaafishwa kwa manufaa ya umma. Lakini sasa hivi mtashangaa anapewa nafasi ya juu kabisa (Ya uspika) wakati hata ile kesi ya ajali haijaisha. Hakimu gani asiyependa watoto wake wapate chakula atamhukumu spika hata kama ataona kuna kosa? Jamani hivi tunaelekea wapi? Kama ingekuwa ulaya au Marekani, mtu mwenye kesi ya namna hiyo anagombea uspika bila aibu. Jamani CCM toeni tamko. CCM inaona watanzania kuwa Mataahira? Kama hayo mabilioni ameyaita vijisenti, hizo senti ziko wapi? Mwenye kujua atupashe
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,076
Likes
1,925
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,076 1,925 280
mwanzo wa kuona maajabu ni huu usijeshangaa karamaji anakuwa mkuu wa moa na Edo anwania kiti cha Urais 2015
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,529
Likes
3,335
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,529 3,335 280
Nyie tulieni tu msikilize uteuzi wa wabunge viti maalum, baraza la mawaziri, wakuu wa mikoa, wakuu wa wilaya, makatibu wakuu wa wizara na wakurugenzi wa wizara na halmashauri. Mtashuhudia madudu. mafisadi watajaa hadi walioko jela watatolewa kwa msamaha wa rais na kupewa vyeo. Hii ndiyo tanzania ya JK bwana.
 
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,701
Likes
7,614
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,701 7,614 280
Mkishangaa ya Salma, subirini ya Kikwete.
Mkishangaa ya Kinana, subirini ya Chenge.

Mkishangaa ya Makamba, subirini ya Bilali.
Mkishangaa ya Ridhwani, subirini ya Januari.

Mkishangaa ya Lowassa, subirini ya Rostamu
Mkishangaa ya Makame, subirini ya Kiravu

Mafisadi washika hatamu, Watanzania kazi tunayo.
Ni maumivu mtindo moja kwa miaka mitano ijayo.

Ingawa wamelikoroga wao, lakini wa kulinywa ni sisi.
Kwa uchaguzi wetu wenyewe, tumejipa laana halisi.

Watanzania tutamlilia nani ?

 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,445
Likes
388
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,445 388 180
Mkishangaa ya Salma, subirini ya Kikwete.
Mkishangaa ya Kinana, subirini ya Chenge.

Mkishangaa ya Makamba, subirini ya Bilali.
Mkishangaa ya Ridhwani, subirini ya Januari.

Mkishangaa ya Lowassa, subirini ya Rostamu
Mkishangaa ya Makame, subirini ya Kiravu

Mafisadi washika hatamu, Watanzania kazi tunayo.
Ni maumivu mtindo moja kwa miaka mitano ijayo.

Ingawa wamelikoroga wao, lakini wa kulinywa ni sisi.
Kwa uchaguzi wetu wenyewe, tumejipa laana halisi.

Watanzania tutamlilia nani ?

Mkuu thanx, shairi limetulia na nimekubali.
masikitiko makubwa
 

Forum statistics

Threads 1,205,904
Members 458,135
Posts 28,210,130