Ushindi wa ccm na mbinu chafu

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2009
Messages
971
Likes
80
Points
45

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2009
971 80 45
Wana JF

Nivema tukaainisha mbinu Chafu CCM ilizotumia na hatimaye kujitangaza washindi, Hii itasaidia kuwapa picha halisi wale wote wanaopongeza ushindi wa CCM na kubeza wapinzani,,,Naamini Upinzani imara ni chachu ya maendeleo husussani kwa taifa changa kama Tanzania

Kwa kuanzia
  1. Walitumia vyombo vya habari vya uma,, TBC, HABARI LEO na daily news kujinadi na kuwachafua wagombea wengine,
  2. Walitumia Ndege za Serekali, magari kwa kubadilisha number kwa ajili ya kujinadi
  3. Waliwalazimisha wakuu wa wilaya, Mikoa, na taasisi nyingine kuhakikisha CCM inashinda kwenye maeneo husika:
  4. Walitumia makampuni binafsi ya Simu kinyemela kwa kusambaza ujumbe uliokuwa na nia ya kuwachafua washindani wengine,
  5. Walikusanya pesa kwa watumiaji wa simu za mikononi bila ridhaa yao
  6. Walitumia umaskini na uelewa finyu wa watanzania wengi kwa kutoa ahadi ambazo hata miaka 20 hawataweza kuzitekeleza
  7. Walitumia vibaya yombo vya dola
  8. ..
  9. ,,,
msnweza kuendeleza hiyo list
 

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
1
Points
135

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 1 135
Wana JF

Nivema tukaainisha mbinu Chafu CCM ilizotumia na hatimaye kujitangaza washindi, Hii itasaidia kuwapa picha halisi wale wote wanaopongeza ushindi wa CCM na kubeza wapinzani,,,Naamini Upinzani imara ni chachu ya maendeleo husussani kwa taifa changa kama Tanzania

Kwa kuanzia
  1. Walitumia vyombo vya habari vya uma,, TBC, HABARI LEO na daily news kujinadi na kuwachafua wagombea wengine,
  2. Walitumia Ndege za Serekali, magari kwa kubadilisha number kwa ajili ya kujinadi
  3. Waliwalazimisha wakuu wa wilaya, Mikoa, na taasisi nyingine kuhakikisha CCM inashinda kwenye maeneo husika:
  4. Walitumia makampuni binafsi ya Simu kinyemela kwa kusambaza ujumbe uliokuwa na nia ya kuwachafua washindani wengine,
  5. Walikusanya pesa kwa watumiaji wa simu za mikononi bila ridhaa yao
  6. Walitumia umaskini na uelewa finyu wa watanzania wengi kwa kutoa ahadi ambazo hata miaka 20 hawataweza kuzitekeleza
  7. Walitumia vibaya yombo vya dola
  8. ..
  9. ,,,
msnweza kuendeleza hiyo list

Hata Chadema pia kuna sehemu wametumia mbinu chafu na wakashauriana kutokubali matoke.
 

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
6
Points
135

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 6 135
lakini usisahau chadema nao walifanya haya yafuatayo:

(1) walitumia helkopta iliyokodishwa toka nairobi ikiendeshwa na rubani wa kisomali aliekuwa akitafuna marungi!
(2) walitumia magazeti ya kibepari yanayomilikiwa na freeman mbowe kuwachafua wagombea wengine, na kueneza tuhuma ili kujenga chuki!
(3) waliwalazimisha nusu ya usalama wa taifa kuripoti kwa dr.slaa ili apate ushindi ktk maeneo fulani!
(4) waliwatumia viongozi wa dini kumpigia debe slaa na kuwashauri wafunge nyumba za ibada siku ya uchaguzi!
(5) waliwatishia wafanya biashara wa kihindi na kuwalazimisha wapewe milioni 200 la sivyo watakiona slaa akiwa rais?
(6) waliwakusanya vibaka wa mijini na kuwaita red gurd ili kuwaandaa kwa vurugu na kupora mali na hata kuuwa!!
(7) .....
(8) .....
(9) .....

mnaweza kuendeleza hiyo listi!!!

(5)
 
Joined
Nov 5, 2010
Messages
10
Likes
0
Points
0

ROBINHO

Member
Joined Nov 5, 2010
10 0 0
Michezo michafu, Kampeni za matusi na uzushi zilifanywa na vyama vyote vilivyo simamisha wagombea sehem mbalimbali.... Kuzidiana viwango vya hiyo michezo michafu kulitokana na nguvu ya chama, na nguvu ya Pesa kwa wagombea binafsi.......!
 

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2009
Messages
971
Likes
80
Points
45

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2009
971 80 45
ZUBEDA

Toa hoja za msingi, kama huwezi ni busara ukakaa kimya, kama uliajiriwa ku moderate issue hapa na mashaka na uwezo wako wa kufikiri na kuchambua mambo
 

Thesi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2010
Messages
999
Likes
5
Points
35

Thesi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2010
999 5 35
Hawa akina Robinho tatizo ndo wengi Tanzania. Wao wanafikiri Kiongozi anachaguliwa eti tu anapesa. Wanafikiri huko bungeni matajiri wanaenda kuchanga pesa zao na kuwagawia wananchi kumbe hawajui wanawahonga pesa kidogo na kwenda kuweka pesa kibao kwenye mifuko yao.
Kwao eti kiongozi ni Mungu ata akiiba akaifilisi nchi. Akannunua rada mbovu, akanunua mtambo feki wa umeme na akaiba pesa EPA ili awagawie khanga na kofia wamchague eti usimseme kiongozi huyo kuwa katenda maovu eti hayo ni matusi.
Nafikiri kamaliza shule ya kata huyo make uwezo wake kuchambua mambo hauna tbs.
 

bojuka

Senior Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
128
Likes
0
Points
0

bojuka

Senior Member
Joined Sep 9, 2010
128 0 0
1. walihakikisha wanafunzi wavyuo vikuu hawapigi kura
2. waliwalazimisha wasimamizi wa uchaguzi kubatilisha matokeo na kuipa ccm ushindi.
3. walitumia ujinga wa wananchi waliopo vijijini kama mtaji wao
4. walihakikisha wanawanunua wagombea wa chadema kwa nguvu na gharama yoyote ili kushinda.
5..........
6.......


Unaweza ukaendeleza.........

THE COMES WHERE EVERY THING WILL BE REVEALED UNDER THE SUN.
 

Thesi

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2010
Messages
999
Likes
5
Points
35

Thesi

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2010
999 5 35
7. Walipiga kura tatu au zaidi kwa kila mpiga kura wa CCM kwa ushirkiano na wasimamizi pasipo mawakala kujua au kwa kuwahonga mawakala.
8. Waliondoa majina ya vijana ambao walijua wengi wao hawawaungi mkono.
9. Waliingiza kura feki kwenye vituo palipokuwa na upizani mkali.
10. Walipeleka idadi ndogo ya kura za dr. Slaa na kuzidisha za Kikwete mfano Jimbo la hai ambako Slaa alipata kura 26000 JK elf 20 lakini yaliyochakuchuliwa ambayo ndo yako tume ya uchaguzi JK anampita mbali Dokta.
11. .............
12. ...............
 
Joined
Jul 9, 2010
Messages
6
Likes
0
Points
0
Joined Jul 9, 2010
6 0 0
lakini usisahau chadema nao walifanya haya yafuatayo:

(1) walitumia helkopta iliyokodishwa toka nairobi ikiendeshwa na rubani wa kisomali aliekuwa akitafuna marungi!
(2) walitumia magazeti ya kibepari yanayomilikiwa na freeman mbowe kuwachafua wagombea wengine, na kueneza tuhuma ili kujenga chuki!
(3) waliwalazimisha nusu ya usalama wa taifa kuripoti kwa dr.slaa ili apate ushindi ktk maeneo fulani!
(4) waliwatumia viongozi wa dini kumpigia debe slaa na kuwashauri wafunge nyumba za ibada siku ya uchaguzi!
(5) waliwatishia wafanya biashara wa kihindi na kuwalazimisha wapewe milioni 200 la sivyo watakiona slaa akiwa rais?
(6) waliwakusanya vibaka wa mijini na kuwaita red gurd ili kuwaandaa kwa vurugu na kupora mali na hata kuuwa!!
(7) .....
(8) .....
(9) .....

mnaweza kuendeleza hiyo listi!!!

(5)


Mbona haya hamuongelei mmebaki kuponda???tatito la watanzania mkishaenda mbele ni kama kondoo kachomwa na jua,hamuangalii nyuma.Zubeda ypo sawa kbsa hata kama bdo naichukua ccm.Wote wezi tu
 

grandpa

Senior Member
Joined
Aug 24, 2008
Messages
185
Likes
1
Points
35

grandpa

Senior Member
Joined Aug 24, 2008
185 1 35
lakini usisahau chadema nao walifanya haya yafuatayo:

(1) walitumia helkopta iliyokodishwa toka nairobi ikiendeshwa na rubani wa kisomali aliekuwa akitafuna marungi!
Hivi kutumia helikopta iliyokodishwa toka Nairobi na ikaendeshwa na rubani wa kisomali anaetafuna mirungi ni mbinu chafu za kupata kura???? Watu wengine bwana inabidi utafakari kama kweli akili yao iko kichwani au makalioni
 

Makame

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2008
Messages
512
Likes
0
Points
0

Makame

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2008
512 0 0
CCM IMESHINDA

CHADEMA IMESHINDWA

KIKWETE RAIS

HAYO NDIO MATOKEO

TUSIZUNGUMZE TU KUWA MBINU CHAFU MBINU CHAFU

SLAA AMECHAKACHUA BARUA MPAKA IDARA YA USALAMA ILIBIDi WATOE TAMKO LA WAZI


CHADEMA KINATAKA KUINGIA MADARAKANI KWA NGUVU

VURUGU WAKATI KURA ZINAHESABIWA

Kuharibu mali

Jamani
 

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,072
Likes
6
Points
135

Kadogoo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,072 6 135
lakini usisahau chadema nao walifanya haya yafuatayo:

(1) walitumia helkopta iliyokodishwa toka nairobi ikiendeshwa na rubani wa kisomali aliekuwa akitafuna marungi!
Hivi kutumia helikopta iliyokodishwa toka Nairobi na ikaendeshwa na rubani wa kisomali anaetafuna mirungi ni mbinu chafu za kupata kura???? Watu wengine bwana inabidi utafakari kama kweli akili yao iko kichwani au makalioni
MARUNGI NI AINA FULANI YA DAWA ZA KULEVYA NA TANZANIA IMEPIGWA MARUFUKU SASA KAMA UNAONA NI SAWA SLAA AENDESHWE NA RUBANI WA AINA HIYO ILIMRADI AINGIE IKULU HATA KWA KUVUNJA SHERIA ZA NCHI!!! NDIO MAANA ALIPO PORA MKE WA MTU NA KUZUNGUKA NAE KILA KONA YA NCHI HUKU AKIMNADI KUWA NDIE FIRST LADY MTARAJIWA, CHADEMA NA VIONGOZI WA DINI MLITETEA KASHFA HIYO NA KUSEMA HAYO NI MAMBO YA KIBINAFSI!!!!

ANGALIA HII PICHA:


KAMA HUYU ANGEKUWA MKE WAKO HALAFU YANAKUPATA KAMA HAYA NADHANI MACHUNGU YAKE NI ZAIDI YA UFISADI!!!!!
 

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,062
Likes
565
Points
280

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,062 565 280
lakini usisahau chadema nao walifanya haya yafuatayo:

(1) walitumia helkopta iliyokodishwa toka nairobi ikiendeshwa na rubani wa kisomali aliekuwa akitafuna marungi!
(2) walitumia magazeti ya kibepari yanayomilikiwa na freeman mbowe kuwachafua wagombea wengine, na kueneza tuhuma ili kujenga chuki!
(3) waliwalazimisha nusu ya usalama wa taifa kuripoti kwa dr.slaa ili apate ushindi k

pointless.
 
Joined
Oct 12, 2010
Messages
29
Likes
0
Points
0
Joined Oct 12, 2010
29 0 0
lakini usisahau chadema nao walifanya haya yafuatayo:

(1) walitumia helkopta iliyokodishwa toka nairobi ikiendeshwa na rubani wa kisomali aliekuwa akitafuna marungi!
Hivi kutumia helikopta iliyokodishwa toka Nairobi na ikaendeshwa na rubani wa kisomali anaetafuna mirungi ni mbinu chafu za kupata kura???? Watu wengine bwana inabidi utafakari kama kweli akili yao iko kichwani au makalioni
unaongeza muhalifu kwanza tujadili huyu aliye kunywa uji wa mtoto mbwa apigwe kwenye tukio
 

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2009
Messages
971
Likes
80
Points
45

Prodigal Son

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2009
971 80 45
MARUNGI NI AINA FULANI YA DAWA ZA KULEVYA NA TANZANIA IMEPIGWA MARUFUKU SASA KAMA UNAONA NI SAWA SLAA AENDESHWE NA RUBANI WA AINA HIYO ILIMRADI AINGIE IKULU HATA KWA KUVUNJA SHERIA ZA NCHI!!! NDIO MAANA ALIPO PORA MKE WA MTU NA KUZUNGUKA NAE KILA KONA YA NCHI HUKU AKIMNADI KUWA NDIE FIRST LADY MTARAJIWA, CHADEMA NA VIONGOZI WA DINI MLITETEA KASHFA HIYO NA KUSEMA HAYO NI MAMBO YA KIBINAFSI!!!!

ANGALIA HII PICHA:
View attachment 16366

KAMA HUYU ANGEKUWA MKE WAKO HALAFU YANAKUPATA KAMA HAYA NADHANI MACHUNGU YAKE NI ZAIDI YA UFISADI!!!!!
Mkuu Zubeda

Acha kuingilia maisha binafsi ya mtu,,,wewe ni msafi?
Unaonaje ukajadili na upande wapili? Nani Msafi Huko CCM?afadhali huyu alikuwa muwazi,,Umeshajiuliza huyo wakwako anavimada wangapi?

Swala la Mirungi kama huyo pilot alikuwa anatafuna nyie si mna jeshi Mbona hamkukamata na kumshtaki kwa mujibu wa hiyo sheria? acha uvivu wa kufikiria,,,Ushabiki wako utaku cost wewe pamoja na jamii yako nzima
 

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
3,861
Likes
300
Points
180

ELNIN0

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
3,861 300 180
CCM IMESHINDA

CHADEMA IMESHINDWA

KIKWETE RAIS

HAYO NDIO MATOKEO

TUSIZUNGUMZE TU KUWA MBINU CHAFU MBINU CHAFU

SLAA AMECHAKACHUA BARUA MPAKA IDARA YA USALAMA ILIBIDi WATOE TAMKO LA WAZI


CHADEMA KINATAKA KUINGIA MADARAKANI KWA NGUVU

VURUGU WAKATI KURA ZINAHESABIWA

Kuharibu mali

Jamani
rais wa ccm
 

Forum statistics

Threads 1,203,510
Members 456,791
Posts 28,116,296