Ushindani wa ligi kuu ya mpira wa miguu unatakiwa kuwa kama huu

tatum

JF-Expert Member
Jan 16, 2018
5,777
2,000
DywQmXwV4AIT0xB.jpg


huu ndo ushindani wa ligu unaonoga wa mpira wa miguu mmana hujui nani keshio atakuwa kileleni......wanacheza ligi zote Ligi kuu yenyewe,FA cap,UEFA Champion League ,Europa Cup lakini hakuna viporo kwa timu zinazoshiriki.ratiba iko sawa kabisa na inafuatwa vizuri sana.
 

Turnkey

JF-Expert Member
Jul 9, 2013
6,434
2,000
Maisha ya Ulaya huwezi kufananisha na huku umasikinini...angalia Yanga wanasafiri masaa 15 kutoka Tanga kwenda Singida hakuna ndege alafu wanarudi masaa 15 tena Tanga...mikia wamerudi Misri kama mafungu ya dagaa
 

tatum

JF-Expert Member
Jan 16, 2018
5,777
2,000
Maisha ya Ulaya huwezi kufananisha na huku umasikinini...angalia Yanga wanasafiri masaa 15 kutoka Tanga kwenda Singida hakuna ndege alafu wanarudi masaa 15 tena Tanga...mikia wamerudi Misri kama mafungu ya dagaa
aiseeeeee.......hata siku moja tutakuwa kama ulaya
 

choza choza

Member
Jan 17, 2019
60
125
Maisha ya Ulaya huwezi kufananisha na huku umasikinini...angalia Yanga wanasafiri masaa 15 kutoka Tanga kwenda Singida hakuna ndege alafu wanarudi masaa 15 tena Tanga...mikia wamerudi Misri kama mafungu ya dagaa
Ndo ukweli mtupu, imagine kagera sugar wanapoenda kucheza mtwara, kiulaya ni nchi tatu unakua ushazipita, na wanamiundombinu bora, sasa Africka umbali wa Tz to Egypt sio mchezo, lazima usafiri kwa siku kadhaa, bara la Afrika ni kubwa na miundombinu ni duni,, hivo kiratiba hatuwezi kuwa kama ulaya, ni padogo na miundombinu ipo vizuri hivyo timu husafiri haraka

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom