Ushimen: Ebu ngoja leo niwape mawazo machache ya kujikwamua

Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,939
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,939 2,000
Kwa biashara ya majeneza wap panafaa mkuu@ushimen
Mkuu, hii biashara utaiuza sana ikiwa utapata eneo la biashara pale mitaa ya MaKay, pembeni kidogo CRDB. Pale naamini utauza mzigo wa kutosha ikiwa utatengeneza bidhaa yenye kiwango na yauhakika.
Sababu kubwa ya kupendekeza eneo lile ni kwakuwa pale ni katikati ya General Hospital na Aghakan Hospital na St Camilius Hospital. Na pia pale ni katikati ya mji ambapo watu wengi hupita maeneo yale.

Mkuu, karibu sana Dodoma.....
 
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
5,049
Points
2,000
Napoleone

Napoleone

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
5,049 2,000
Pole na hongereni kwa kuwa wenye afya njema. Na kwapamoja tuwaombee wale wote ambao wakati kama huu hawana nafasi ya kusoma haya tuliopata pumzi ya bure na tukayasikia, kuona, kusoma na kuchangia.
Kwakuwa Mungu wetu ni mwema, basi yote kwake ni mema pia.

1. Ungekua Dom ningekupa wazo/location ya biashara ya chipsi dume, na ninahakika hapa ungeweza kupata faida isiyo punguwa 10 elfu per day, kwa mtaji usio zidi elfu 300.
2. Pia ningeweza kukupa wazo/location ya biashara ya majeneza ambapo ungeweza pata faida isiyo punguwa 100 elfu kwa kila wiki kwa mtaji usio zidi elfu 1,200.
3. Na ningekupa wazo/location yenye ungefanya biashara ya matunda kwa mtaji usio zidi 400 kwa kupata faida isiyo punguwa 12 elfu daily.
4. Alafu ninge kupa wazo/locations kadhaa ya kufanya biashara ya shoe shine/kusafisha viatu kwa mtaji usio zidi 100 elfu na ukapata faida isiyo punguwa 5 elfu kila kukicha.

Ebu ngoja nimalizie kwanza hii whatever-Vant, then kesho nitakuja na mawazo mengine kwenye muendelezo.
Hahah,we ushimen ms.nge sanaa.nmecheka sana hapo mwisho...whatever-vant..hahaha.

Umenikumbusha jana nilikua na dem m1 tumetoka mahala kunywa,tunarud nyumban usiku ananambia nichkue K vant dukan,hawez lala bila hyo kitu..hahah
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,939
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,939 2,000
Hahah,we ushimen ms.nge sanaa.nmecheka sana hapo mwisho...whatever-vant..hahaha.

Umenikumbusha jana nilikua na dem m1 tumetoka mahala kunywa,tunarud nyumban usiku ananambia nichkue K vant dukan,hawez lala bila hyo kitu..hahah
...............
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
18,914
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
18,914 2,000
😂 😂 😂 😂 😂 kuwa makini sana,michango yako kule jukwaa la siasa imesababisha wazee wa kitengo waingie kazini...mda si mrefu mtu anafunguliwa kesi ya uhujumu uchumi na utakatishaji pesa

Kabisa mkuu..hawanipati katu!kwanza sina kiherwhere cha kukutan na watu wa jf!al
asañte kwa kunikunbusha
 
Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2019
Messages
359
Points
500
Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2019
359 500
Ivi kule kwenye ule mradi rufiji naweza pata fursa nzuri pale
 
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
21,939
Points
2,000
Ushimen

Ushimen

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
21,939 2,000
Ivi kule kwenye ule mradi rufiji naweza pata fursa nzuri pale
Duhhh....
Pole mkuu, huko sijawahi hata kufika.
Ebu tusubiri pengine wachangiaji watakuja waokowe jahazi hapa
 
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2016
Messages
6,081
Points
2,000
1kush africa

1kush africa

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2016
6,081 2,000
Pole na hongereni kwa kuwa wenye afya njema. Na kwapamoja tuwaombee wale wote ambao wakati kama huu hawana nafasi ya kusoma haya tuliopata pumzi ya bure na tukayasikia, kuona, kusoma na kuchangia.
Kwakuwa Mungu wetu ni mwema, basi yote kwake ni mema pia.

1. Ungekua Dom ningekupa wazo/location ya biashara ya chipsi dume, na ninahakika hapa ungeweza kupata faida isiyo punguwa 10 elfu per day, kwa mtaji usio zidi elfu 300.
2. Pia ningeweza kukupa wazo/location ya biashara ya majeneza ambapo ungeweza pata faida isiyo punguwa 100 elfu kwa kila wiki kwa mtaji usio zidi elfu 1,200.
3. Na ningekupa wazo/location yenye ungefanya biashara ya matunda kwa mtaji usio zidi 400 kwa kupata faida isiyo punguwa 12 elfu daily.
4. Alafu ninge kupa wazo/locations kadhaa ya kufanya biashara ya shoe shine/kusafisha viatu kwa mtaji usio zidi 100 elfu na ukapata faida isiyo punguwa 5 elfu kila kukicha.

Ebu ngoja nimalizie kwanza hii whatever-Vant, then kesho nitakuja na mawazo mengine kwenye muendelezo.
#3, hiyo inaweza zidi zaidi ya hapo,,

Hapa mwanza kuna sehem huwa naenda mida ya jion kupata sahan moja ya matunda mix,, ni buku tu sahan moja,,

Aiseh anapiga pesa yule,,

 

Forum statistics

Threads 1,325,458
Members 509,127
Posts 32,193,069
Top