Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ushawahi kukwea mabasi ya Relwe?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by babukijana, Mar 24, 2010.

  1. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,134
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Sipati picha enzi hizo tulivyojazana humo loh,lakini aah kufika ni salaama kabisa hata ichukue wiki uhai upo.
     

    Attached Files:

  2. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    sana miaka ya 80
     
  3. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,748
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280
    Kumbukumbu nzuri sana.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,980
    Likes Received: 6,835
    Trophy Points: 280
    relwe mbeya.
     
  5. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,072
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Ndio basi nililopanda wakati naenda kuanza form one kule Iringa. Nakumbuka siku hizo tunasafiri usiku! Aaaah, kweli tumetoka mbali!
     
  6. R

    Renegade JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,089
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Mabasi ya relwe kwa sana, Dar Iringa, We acha tu , Enzi hizo tunasafiri usiku.
     
  7. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,748
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280

    Kwi kwi kwi!
    Relwe Mbeya ilikuwa pale Uhindini, pembeni kidogo ya ile round about.
     
  8. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,557
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ilikuwa Dar - Mbeya lazima utumie like 20 to 24 hrs. lakini hakukuwa na ajali za mara kwa mara kama sasa.
     
  9. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #9
    Mar 25, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,797
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    safari toka Dar mpaka Mbeya mnalala njiani, nakumbuka watu wanasafiri na sufuria za wali na kuku wa kukaanga, kweli maisha haya jamani.
    pale Kitonga unashika roho mkononi, kweli tumetoka mbali.
     
  10. K

    Kikambala Senior Member

    #10
    Mar 25, 2010
    Joined: Jun 28, 2008
    Messages: 162
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimesafiri sana na Relwe kati ya Njombe Iringa Dom Babati enzi hizo toka nikiwa mdogo,nakumbuka yalikuwa na first class toka kwa driver mpaka mlango wa abiria kulikuwa namlango tena.na nauli tofauti.walikuwa wanakeep time kama ndege aaaaa haiwezi kurudi tena.kulikuwa pia na KAMATA unakumbuka mdau?
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,980
    Likes Received: 6,835
    Trophy Points: 280

    zaidi ya kamata kulikuwa na kwacha pia.
     
  12. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,466
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Nyerere alikuwa na mawazo mazuri sana! Ila utelezaji ndiyo ulimshinda. Ndio maana hata yeye mwenyewe aliwahi kutamka kwamba kila anaposoma tena kitabu cha Azimio la Arusha, haoni pabovu.

    Angalia hata leo kwenye nchi zilizoendelea kuna uwiano wa hali ya juu katika miundombinu ya usafiri. Yaani kwenye vituo vikubwa vya mabasi ya abiria wa mjini lazima kuna kituo cha treni la abiria wa mjini. Kwenye kituo kikubwa cha mabasi na treni ziendazo nje ya mji, kuna kituo pia cha mabasi na treni zinazozunguka ndani ya mji.

    Sasa ukuangalia Relwe, walikuw na utaratibu huo, pale Itigi kulikuwa na mabasi ya Relwe ya kwenda Singida mjini na yalikuwa hayaondoki mpaka treni ifike ili abiria waunganishe! Na tiketi nadhani ilikuwa ni moja!

    Kama mfumo huo ungeendelezwa sasa hivi tungekuwa mbali sana! Inasikitisha sana kuona mambo yote mazuri hayapo tena katika nchi hii. Ukiangalia usafiri wa mabasi ndani ya jiji la Dar miaka ya 80 ulikuwa bora zaidi kuliko ilivyo sasa.
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,980
    Likes Received: 6,835
    Trophy Points: 280

    masaki kweli umenena lililo la maana.
    Tatizo ni kwamba watawala wetu hawa na maafisa wa mipango miji wamegubikwa na rushwa.
    Nafasi zao na taaluma zao zinaendeshwa na wale watoao mpunga.
    Na watoao mpunga hawana long term plans... Wanataka hela nyingi ya mkupuo.
    Habari ndio hiyo... Hatari ndiyo hiyo
     
  14. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,748
    Likes Received: 905
    Trophy Points: 280
    Nini kifanyike?
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,234
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Enzi izo nshawai pakizwa umo kurudi DSM,usafiri ulikuwa wa taabu sana.
    Barabara ilikuwa hovyo na magari vimeo but hajari zilikuwa nadra
     
  16. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,134
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    ngoma ikipigwa gia ndani abiria wote mna vibrate,nakumbuka siku moja nikiwa mdogo tumetoka mbeya tunaenda singida,ilibidi basi lingine tuunganishe iringa linalokatiza mtera kwenda dom,alikua mgambo yule sijui askari,eti karuhusu familia yangu yote iingie kasoro mimi,kisa sikukielewa ila tu nilimuona mdingi anakomaa nae sana,kidogo amtoe roho jamaa,hata hivyo niliingiziwa dirishani kisha nikapeta hadi dom.
     
  17. Freetown

    Freetown JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2010
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 888
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Yalikuwa na utaratibu mzuri sana, mkitoka Dar likifika morogoro linafanyiwa check-up, baada ya hapo tena linafanyiwa check-up Mikumi, Iringa gari linabadilishwa kama safari ni ya Mbeya, hakukuwa na chinja chinja kama ilivyo leo, natamani yarudi tena, bora uchelewe lakini ufike salama
     
  18. t

    testa JF-Expert Member

    #18
    Apr 10, 2013
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pale Iringa kuna nyumba nyingi sana za wafanyakazi nafikiri hapo ndipo palikuwa makao makuu ya haya mabasi
     
Loading...