Ushawahi kudundwa na demu?


Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
Aisee juzi almanusra nidundwe na demu aisee. Yaani sijui ingekuwaje...maana sijawahi kabisa kupewa kibano na demu na hata kupigana na demu siwezi na sitaki.

Mwenye tajiriba ya kudundwa na demu hebu atupe hapa alivyojisikia....
 
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
4,119
Likes
10
Points
135
Kimey

Kimey

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
4,119 10 135
Dah comrade niliwaishuhudia maeneo jamaa akidundwa na demu! Aibu tupu!
 
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
4,080
Likes
370
Points
180
Mtende

Mtende

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
4,080 370 180
ukifanya ujinga nakupa kibao vilevile kwani mbona nyie kuwapiga girls hamuoni hatari sasa ni wakati wetu mkileta ijinga kibao litakalokua na liwe
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
79,380
Likes
43,067
Points
280
Age
28
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
79,380 43,067 280
ukifanya ujinga nakupa kibao vilevile kwani mbona nyie kuwapiga girls hamuoni hatari sasa ni wakati wetu mkileta ijinga kibao litakalokua na liwe
ala!! kumbe wee mchuchu.....
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,176
Likes
4,659
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,176 4,659 280
Du ni soo kupigwa na demu!!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
54
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 54 145
Aisee juzi almanusra nidundwe demu aisee. Yaani sijui ingekuwaje...maana sijawahi kabisa kupewa kibano na demu na hata kupigana na demu siwezi na sitaki.

Mwenye tajiriba ya kudundwa na demu hebu atupe hapa alivyojisikia....
pole mkuu uwe unaangalia pia wengine mazoezi ya kupigana wanayo
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,756
Likes
848
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,756 848 280
nilishawai zibuliwa kofi lakini makosa yalikuwa yangu . alinifumania chobinga mahali.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,547
Likes
624
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,547 624 280
Nyani Ngabu,

nilikuonya usiende kucheza miziki ya Wabrazil. Sasa wewe kwa sababu ni Mbishi, hukutaka kusikia.

Ona sasa uso wako umeharibika na huyu mtoto wa Bunda ya Brazil :) Kweli kilikuwa kibano, lohh.


Pole sana Nkwingwa..............
 
Last edited by a moderator:
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
876
Likes
46
Points
45
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
876 46 45
kamwe siwezi pigwa na mwanamke..
 

Forum statistics

Threads 1,205,680
Members 458,032
Posts 28,202,641