Ushawahi kudundwa na demu?

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
90,721
104,942
Aisee juzi almanusra nidundwe na demu aisee. Yaani sijui ingekuwaje...maana sijawahi kabisa kupewa kibano na demu na hata kupigana na demu siwezi na sitaki.

Mwenye tajiriba ya kudundwa na demu hebu atupe hapa alivyojisikia....
 

Kimey

JF-Expert Member
Mar 25, 2009
4,117
827
Dah comrade niliwaishuhudia maeneo jamaa akidundwa na demu! Aibu tupu!
 

Mtende

JF-Expert Member
Sep 27, 2010
6,386
7,216
ukifanya ujinga nakupa kibao vilevile kwani mbona nyie kuwapiga girls hamuoni hatari sasa ni wakati wetu mkileta ijinga kibao litakalokua na liwe
 

Kimbweka

JF-Expert Member
Jul 16, 2009
8,599
1,677
Aisee juzi almanusra nidundwe demu aisee. Yaani sijui ingekuwaje...maana sijawahi kabisa kupewa kibano na demu na hata kupigana na demu siwezi na sitaki.

Mwenye tajiriba ya kudundwa na demu hebu atupe hapa alivyojisikia....

pole mkuu uwe unaangalia pia wengine mazoezi ya kupigana wanayo
 

bucho

JF-Expert Member
Jul 13, 2010
5,008
2,845
nilishawai zibuliwa kofi lakini makosa yalikuwa yangu . alinifumania chobinga mahali.
 

Sikonge

JF-Expert Member
Jan 19, 2008
11,535
5,928
Nyani Ngabu,

nilikuonya usiende kucheza miziki ya Wabrazil. Sasa wewe kwa sababu ni Mbishi, hukutaka kusikia.

Ona sasa uso wako umeharibika na huyu mtoto wa Bunda ya Brazil :) Kweli kilikuwa kibano, lohh.



Pole sana Nkwingwa..............
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

0 Reactions
Reply
Top Bottom