Ushauri yanayotoka yanayotoka mbali yaishie Morogoro


Nkungulume

Nkungulume

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2015
Messages
3,067
Likes
1,160
Points
280
Nkungulume

Nkungulume

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2015
3,067 1,160 280
Wakuu nilikuwa nikisafiri na basi kutoka Mwanza kwenda Dar.
Mabasi takrabani yote yamezuiliwa Morogoro kwa kweli ni usumbufu mkubwa maana safari ni ndefu halafu wameka maeneo mengine mabasi yanatakiwa yatembee speed hadi 20 lakini madereva wakipata nafasi huo usiku mwendo wanaokwenda ni balaa.

Nini ushauri wenu wakuu naomba tuchangie mawazo kwa wale ambao hamjalala tulizingatia kuwa kesho ni siku ya mapumziko.
 

Forum statistics

Threads 1,273,308
Members 490,351
Posts 30,477,653