Ushauri wenu: Nimefikiria nimeona nirudi shule kusoma. Nisomee nini wakuu?


Brian Spilner

Brian Spilner

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
333
Likes
402
Points
80
Brian Spilner

Brian Spilner

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
333 402 80
Mkuu umri wangu bado mdogo sana na nimeamua kusoma kwa sababu home nina uwanja wa nguvu tu soon naanza kujenga bila hata mkopo,so nashkuru Mungu kiasi nataka nikaongeze japo kadiploma tuu.

Miaka saba mbele sifiki hata 32,can you imagine there

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona kama dot za umri haziconnect hapa..!!?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,787
Likes
13,320
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,787 13,320 280
Habari.mimi ni kijana wa kawaida nimemaliza form 4 miaka zaidi ya 7 huko nyuma,nimetanua weeee mtaani,ila sasa nimeona nijiendeleze kielimu lakini watu walionizunguka naona hawafiti kunishauri ndyo maana nimeona nije hapa.

Cheti changu kipo kama ifuatavyo.

MATH-F
HISTORY-D
ENGLISH-D
KISW-C
BIOS-C
CHEMIS-D
CIVICS-D
GEOG-C

Sasa hapa nilitaka nikasome afya lakini jamaa wananismbia nina mkia wa hesabu siwezi kuendele,wakuu nishaurini nikaongeze elimu,kwa kada ipi wakuu elimu muhimu japo sio lazima,mimi nimeona ni muhimu nikasome.

Nilikuwa nasoma dini ili watu kama kina kiranga na wana falsafa wengine wasiniyumbishe mana ukienda mtupu huko vyuoni mara unarudi kama kiranga,sasa nipo fiti nataka kusoma elimu dunis wakuu.

Ushauri wenu wadau mbali mbali humu akiwemo mams yangu mpeeeeeenzi FaizaFoxy na wengineo.

Na vipi suala la kurudia form four tenaa likoje,taratibu faida na hasara zake?

Asanteni nategemea majibu kutoka kwenu wasomi mbali mbali wa humu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hongera Sana BASHITE hataki kabisa kutafuta Cheti cha Form IV.
 
Ibrahim augustine

Ibrahim augustine

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
433
Likes
348
Points
80
Ibrahim augustine

Ibrahim augustine

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2017
433 348 80
Hongera kwa uamuzi ulio chukua kurudi shuleni ila kwa mtazamo wangu si sahihi kutafuta ushauri juu ya maisha yako wewe kaa chini fikiria ni kipi unachokipenda zaidi huku ukilinganisha ufaulu wako


kuna wengine watakushauri vibaya bila kupambanua mwisho wa siku ukatumbukia katika shimo LA dunia lenye njaa kali na Giza Nene
Kama umeweza kuamua uamuzi sahihi wa kurudi masomoni then go ahead fikiria mwenyewe unapenda nini huku ukilinganisha na ufaulu wako!!
 
darubin

darubin

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
1,270
Likes
891
Points
280
Age
31
darubin

darubin

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
1,270 891 280
Nimechoka mkuu,nilisema nijiendeleze miaka mitatu nyuma ila nikaona raha kukaa kutanua tanua,ila kutahamaki miaka mi4 imepita nikasema ningekuwa nasoma saivi si nimepata hata kadiploma wakuu?.



Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani lengo lako la kusoma hasa nini tofauti na watz wengi wanaosoma kutafuta ajira na kupanda vyeo
Kama vipi nenda ukasomee kile ambacho unahisi kitakusaidia na mitanuo ya kitaa
 
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
2,251
Likes
2,057
Points
280
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2018
2,251 2,057 280
Mkuu tafadhali hizo fani za sayansi ni ksma zipi?
Mana hyo ndo ilikuwa hobbie yangu mambo ya sayansi hayo niliyapenda sana mkuu.

Nipe maujanja naweza ingilis wapi katika hayo mambo ya sayansi nahisi yananifaa.
Tulioko shule tunaambiwa elimu zetu hazitatupeleka popote bora turudi tukapige kazi mtaani mlioko mtaani mnataka kurudi shule hii kweli kasheshe

Ila me imani yangu rudi kasome na kwa matokeo yako kuna baadhi ya fani za sayansi unaweza fiti
Elimu uzuri wake ukiipata umeipata haiondoki tena


Sent from my iPhone using JamiiForums
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
2,251
Likes
2,057
Points
280
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2018
2,251 2,057 280
Hongera kwa uamuzi ulio chukua kurudi shuleni ila kwa mtazamo wangu si sahihi kutafuta ushauri juu ya maisha yako wewe kaa chini fikiria ni kipi unachokipenda zaidi huku ukilinganisha ufaulu wako


kuna wengine watakushauri vibaya bila kupambanua mwisho wa siku ukatumbukia katika shimo LA dunia lenye njaa kali na Giza Nene
Kama umeweza kuamua uamuzi sahihi wa kurudi masomoni then go ahead fikiria mwenyewe unapenda nini huku ukilinganisha na ufaulu wako!!
Mkuu yani tokea enzi za shule nilikuwa napenda haya mambo ya afya (yaani sayansi)

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
2,251
Likes
2,057
Points
280
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2018
2,251 2,057 280
kidato cha nne ulimaliza kat y 2011 au 2012!!!

kasome mkuu utakuja kukosa fursa/michongo kizembe aisee.

Sent using Jamii Forums mobile app
Yes mkuu nikiangalia miska inskatiks kama maskhara vile,japo niliomaliza nao aliyeajiriwa simjui japo wapo waliograduate,ila naona wacha nipoteze hata six years nikasome mpaka kuanzia miaka 32 hapo ntaanza kuwaza mambo mengine tuu wakati huo elimu ipo.

Mkuu mimi nimeona utawala ujao kutakuwa na firsa nyingi sanaa mkuu,ndo mana nataka kurudi.

Hivi suala la kurisiti tena form four unalichukuliaje mkuu????

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
2,251
Likes
2,057
Points
280
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2018
2,251 2,057 280
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2016
Messages
6,674
Likes
10,880
Points
280
Rebeca 83

Rebeca 83

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2016
6,674 10,880 280
Hongera kwa uamuzi ulio chukua kurudi shuleni ila kwa mtazamo wangu si sahihi kutafuta ushauri juu ya maisha yako wewe kaa chini fikiria ni kipi unachokipenda zaidi huku ukilinganisha ufaulu wako


kuna wengine watakushauri vibaya bila kupambanua mwisho wa siku ukatumbukia katika shimo LA dunia lenye njaa kali na Giza Nene
Kama umeweza kuamua uamuzi sahihi wa kurudi masomoni then go ahead fikiria mwenyewe unapenda nini huku ukilinganisha na ufaulu wako!!
huu ni ushauri mzuri..kudos.
 
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
30,926
Likes
39,481
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
30,926 39,481 280
Habari.mimi ni kijana wa kawaida nimemaliza form 4 miaka zaidi ya 7 huko nyuma,nimetanua weeee mtaani,ila sasa nimeona nijiendeleze kielimu lakini watu walionizunguka naona hawafiti kunishauri ndyo maana nimeona nije hapa.

Cheti changu kipo kama ifuatavyo.

MATH-F
HISTORY-D
ENGLISH-D
KISW-C
BIOS-C
CHEMIS-D
CIVICS-D
GEOG-C

Sasa hapa nilitaka nikasome afya lakini jamaa wananismbia nina mkia wa hesabu siwezi kuendele,wakuu nishaurini nikaongeze elimu,kwa kada ipi wakuu elimu muhimu japo sio lazima,mimi nimeona ni muhimu nikasome.

Nilikuwa nasoma dini ili watu kama kina kiranga na wana falsafa wengine wasiniyumbishe mana ukienda mtupu huko vyuoni mara unarudi kama kiranga,sasa nipo fiti nataka kusoma elimu dunis wakuu.

Ushauri wenu wadau mbali mbali humu akiwemo mams yangu mpeeeeeenzi FaizaFoxy na wengineo.

Na vipi suala la kurudia form four tenaa likoje,taratibu faida na hasara zake?

Asanteni nategemea majibu kutoka kwenu wasomi mbali mbali wa humu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu hongera sana kwa kuwa na idadi Kubwa ya D ambazo ni Nne ( 4 ) huku ukiwa na F moja tu. Una Sifa zote za Kujiunga katika moja ya hivi Vyuo Vikuu vitatu bora kabisa vya Havard nchini Marekani, Oxford nchini Uingereza na Haifa nchini Israel. Uko vyema mno Mkuu.
 
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
2,251
Likes
2,057
Points
280
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2018
2,251 2,057 280
Hongera kwa uamuzi ulio chukua kurudi shuleni ila kwa mtazamo wangu si sahihi kutafuta ushauri juu ya maisha yako wewe kaa chini fikiria ni kipi unachokipenda zaidi huku ukilinganisha ufaulu wako


kuna wengine watakushauri vibaya bila kupambanua mwisho wa siku ukatumbukia katika shimo LA dunia lenye njaa kali na Giza Nene
Kama umeweza kuamua uamuzi sahihi wa kurudi masomoni then go ahead fikiria mwenyewe unapenda nini huku ukilinganisha na ufaulu wako!!
Mkuu kuna kozi ya laboratory nimeulizia naskia hawachukui asiye na physics na hesabu japo D,sasa mkuu hivi unanishaurije kuhusu kurisiti ili nirekebishe?

Wewe unalionaje suala la kurisiti?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,249,898
Members 481,140
Posts 29,714,308