USHAURI WENU JAMANI MM MUHITIMU YA KDATO CHA NNE 2018 mchepuo wa sayansi

Og epysam

New Member
Joined
Jul 14, 2019
Messages
4
Points
20

Og epysam

New Member
Joined Jul 14, 2019
4 20
ufaulu wangu ni 3, 22
bios,C,geo,C,chem,C,iCt,C,kisw,C,civic,C, phys,D,hist,D,Eng,D,matH,D nilichaguliwa uwalimu wa physic& bios but nahitaj kuchukua clinical medicine, naombeni ushuauli
 

geniusMe

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2018
Messages
1,094
Points
2,000

geniusMe

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2018
1,094 2,000
Achana nayo hata kama ukipata utaenda kupata tabu huko mbeleni fani hizo zinaangalia ufaulu kuliko hata uelewa wa mtu au ujuzi usijisumbue
 

Forum statistics

Threads 1,356,395
Members 518,903
Posts 33,131,926
Top