#COVID19 Ushauri wangu kwa Serikali, Naomba Chanjo iwe lazima hatutaki kuangamizwa na wapuuzi wachache

Nyumisi

JF-Expert Member
Nov 10, 2010
7,603
2,000
Natarajia fisiemu kwa uwingi wao watamuunga mkono mwenyekiti kufanikisha azma ya chanjo kwa kishindo na kazi ikiendelea......
 

Majulao

JF-Expert Member
Jan 1, 2017
397
500
Unataka iwe lazima kwa maana ipi? kama mtu hataki unataka umuue au unatakaje? hata huko ulaya kuna watu hawataki ni haki yao. kama mashoga wamepewa haki wanajinafasi mbona chanjo ni kitu kidogo sana maishani? kama umechanjwa kwani unahofia nini hadi ulazimishe watu? unajua kuongoza taifa siyo kama familia, unaweza ukalianzisha wakakuua wewe pamoja na familia yako. uwe na hekima basi!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom