Ushauri: Wakuu kupatwa na weusi baada ya kufanya mapenzi

  • Thread starter Mathias Raymond Nyakapala
  • Start date

Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,822
Likes
1,102
Points
280
Age
30
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,822 1,102 280
Error
 
Chacha95

Chacha95

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2016
Messages
219
Likes
158
Points
60
Age
23
Chacha95

Chacha95

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2016
219 158 60
ata akiva kondom napo bado anapata weus?
 
Shana Chuma

Shana Chuma

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
2,051
Likes
1,984
Points
280
Shana Chuma

Shana Chuma

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
2,051 1,984 280
Atakuwa hamwamwandai vya kutosha mwanamke hivyo kunakuwa hakuna mucus ya kutosha thus inasababisha frinctions ambazo ndizo zinakuwa nyeusi but ni vyema akimwona dactari kwani kuna baadhi ya bacteria wanakuwa na dalili hizo hivyo akapime kwanza.
 
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,822
Likes
1,102
Points
280
Age
30
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,822 1,102 280
Hivi kwanini mnapenda kusingiziana?

Mi sijui kwanini unakuwa na huo weusi
Sio kusingiziana ni kweli kaniomba hivyo au unadhani ingekuwa tatizo ni langu nikeogopa kusema????
 
P

praygodtowo

Senior Member
Joined
Dec 27, 2016
Messages
115
Likes
53
Points
45
P

praygodtowo

Senior Member
Joined Dec 27, 2016
115 53 45
Hebu tuone huo weusi piga picha hiyo dudu uitume niione
 
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,822
Likes
1,102
Points
280
Age
30
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,822 1,102 280
Atakuwa hamwamwandai vya kutosha mwanamke hivyo kunakuwa hakuna mucus ya kutosha thus inasababisha frinctions ambazo ndizo zinakuwa nyeusi but ni vyema akimwona dactari kwani kuna baadhi ya bacteria wanakuwa na dalili hizo hivyo akapime kwanza.
Ubarikiwe nadhani itamfaa sana ntamshauri soon
 

Forum statistics

Threads 1,238,279
Members 475,878
Posts 29,314,742