Ushauri: Wakulima, Wafanyakazi na Wafanyabiashara tuungane tusifurahie matatizo yanayompata mmoja wetu

lee van cliff

JF-Expert Member
Feb 5, 2013
3,735
2,000
Ewe mkulima usifurahie mfanyakazi kutoongezwa mshahara,kwani mtumishi wa sekta yeyote ni mteja wa mazao yako,asipoongezwa hutauza mazao yako kikamilifu.

Ewe mfanyabiashara,usifurahi kwa mtumishi kutoongezwa mshahara ,asipoongezwa ,hatanunua bidhaa dukani mwako ,asiponunua ,hutapata pesa za kutosha kuendesha maisha yako,naye mzalishaji kiwandani hatazalisha bidhaa kwa wingi.

Nawe mtumishi usifurahie mkulima asipolipwa malipo yake kikamilifu,asipolipwa hatalima mazao zaidi,hivyo kupelekea bidhaa kupungua masokoni na kufanya bei kupanda.

Pia ewe mfanyakazi usifurahie mfanyabiashara kubugudhiwa,akibugudhiwa huacha kufanya biashara,huondoka ,hivyo husababisha bidhaa kuadimika,zikiwa chache bidhaa,bei hupanda,matokeo yake maisha huwa magumu sio kwa mfanyakazi tu,bali pia kwa mkulima na mfanyabiashara.

Madhara yake ni nini?
Madhara yake ni mifarakano,
Tuungane wafanyakazi,wakulima na wafanyabiashara kudai haki zetu,tusifurahie matatizo ya mmoja wetu.

Wenye akili wamenielewa.
 

Kichakoro

JF-Expert Member
Sep 10, 2008
2,516
2,000
Haki hiyo wanaidai vipi wakati wabunge walle wamegoma kumtetea mfanyakazi na mkulima?
 

Wangari Maathai

JF-Expert Member
Aug 13, 2018
35,095
2,000
cUmeongea kweli sana...tatizo hakuna nchi yenye woga km Tanzania ..hebu ona hata Sudan kanchi kadogo wametupita ..wanawake wamefanya yao Sudan..mgusr mwanamke wa kitz atakuambia yy ana watoto anaogopa vita😏😏😏
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom