Ushauri: Wabunge wawe wanapimwa iq zao

assadsyria3

JF-Expert Member
Apr 9, 2013
6,849
2,000
Nafikiri sasa imefika wakati wabunge wapimwe iq zao kabla ya kupitishwa kugombea, bunge hili lina watu wengi wana upeo mdogo sana wa kuchambua ,mambo naona wakati muafaka umefika kwani bila hivo tutakuwa na wabunge mizigo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom