Ushauri wa kizushi


C

CCM

Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
44
Likes
1
Points
0
C

CCM

Member
Joined Nov 3, 2010
44 1 0
Tunaelekea ukingoni kwa hiyo kwa wale waliofurahi tumieni hii weekend kwa hilo ila tu Jumapili mpumzike, kwa wale wenye huzuni fanyeni maombolezo ila tu muinue tanga Jumapili, kwa msio na mwelekeo jichanganyeni kotekote... Cha muhimu Jumatatu wote tutoe 100% kwenye majukumu yetu. Hii ngoma tumeshamaliza kucheza
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Tunaelekea ukingoni kwa hiyo kwa wale waliofurahi tumieni hii weekend kwa hilo ila tu Jumapili mpumzike, kwa wale wenye huzuni fanyeni maombolezo ila tu muinue tanga Jumapili, kwa msio na mwelekeo jichanganyeni kotekote... Cha muhimu Jumatatu wote tutoe 100% kwenye majukumu yetu. Hii ngoma tumeshamaliza kucheza
Kama alivyosema mwenyewe slaa, mpira ni dkk 90 na ndio umeisha sasa, refa anapuliza kipyenga : prrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr. Jitayarisheni mechi ya 2015.
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
Ndio maana umeuita wa kizushi!
 
Profesa

Profesa

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
903
Likes
96
Points
45
Profesa

Profesa

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
903 96 45
CHADEMA kinatoa changamoto tu kwa CCM lakini si chama adui au ndo hatutakaa meza moja, kwa sasa tunakoenda tutatafuta kukaa meza moja kila mara, hatuhitaji muafaka hapa miaka mitano hii tunahitaji kujadili hoja, kukosoana kisera na kiutendaji, na kushawishi wananchi nani anafaa kuingia Ikulu 2015 kuweka mambo sawa bila aibu. Ukicheki matokeo itakuwa ni aibu sana kama chama chochote kitaibuka na kuanza kukisengenya kingine, wote hakuna aliepata kura za ajabu. Kuna mgawanyiko mkubwa wa maoni. CHADEMA kaza buti, CCM jirekebishe, CUF na wengine ongezeni juhudi. Wote acheni visa sasa na kushutumiana, pale mlipokosea mkiri ni uungwana na mtueleze mikakati yenu kuweka mambo sawa.
 

Forum statistics

Threads 1,237,789
Members 475,675
Posts 29,301,351