ushauri wa haraka jamani unahitajika


Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
Habari ya wakti huu wapendwa wa jf,jamani ushauri unahitajika kwa rafiki yangu huyu inshu ni very serious kwa hiyo wale watu waliotajwa na maty kuwa wanakera ni bora wasichangie.
Nina rafiki yangu saaana wa kiume jana alikuja kwangu na kunieleza habari hii ambayo nilishindwa hata nimshauri nini nikaona nilete hapa tusaidiane,Kijana huyu ana girlfriend wake ambaye wana muda wa miaka miwili tangu waanze uhusiano huo,ila kabla ya huyu ambaye yupo nae,alishawahi kukutana na binti mmoja hivi ambae alimpenda mno tu kwa maelezo yake na akawa amemtangazia nia ya kutaka kumuoa ila bint akawa amekataa kwa kumwambia kuwa hawataweza kuoana kwa ajili ya dini zao ni tofauti bint ni muslim jamaa ni christian basi jamaa alibembeleza lakin bint akasisitiza kuwa bado hawataweza kuuowana. jamaa akawa amekata tamaa ya kumpata.ndipo alipoanzisha uhusiano na huyo bint wa kwanza hapo ambae wapo nae kwa miaka miwili.tatizo alilonalo sasa ni kwamba jamaa bado anampenda yule bint wa kiislam mno tu na anahisi ndiyo mwanamke pekee ambae anaweza kuwa mtu wa maisha yake.na bint nae bado anasisitiza hawezi kubadili dini anaogopa sana wazazi wake,na jamaa anahisi mapenzi kwa girlfriend wake yamepungua kabisa coz hisia zote zipo kwa mdada wa kiislam.sasa anasema hajui hata nini afanye anayempenda kuna kikwazo aliyenae hampendi kihivyo kwahiyohata suala la kumuoa ni haiwezekani na kuanza kutafuta mdada mwingine anasema ndo kazi hasaaa mana wadada nao sasa hivi ni usanii mtupu.afanyaje?umri nao umesogea kwa kiasi flan basi ni amechanganyikiwa kbs.
 

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
346
Likes
0
Points
0

Wakuchakachua

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
346 0 0
mh hii story inaonekana kuwa ya ukweli, sasa cha kufanya kikubwa kabisa amuelze huyo GF wake wa sasa kuwa hatoweza kumuoa, asimpe hii sababu ya ukweli ila ahakikishe amefikisha ujumbe maana asiangalie upande wake tu nadhani maumivu ya mapenzi ni makubwa sana na ikibidi amuache awe free ili huyo rafikiyo apate muda wa kushuhulika na haja ya moyo wake (huyo bi dada wa kiislamu) ajaribu kuwa na muda kumconvice aonyeshe nia ya ndoa na ikibidi yeye awe muislam.
 

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,776
Likes
254
Points
180

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,776 254 180
Kuna wengine wanatumia njia ya kujazana mimba...hii inawashinikiza wazazi wakubali ndoa katika form yoyote....ila at your own risk...
 

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,756
Likes
848
Points
280

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,756 848 280
huo ni ushamba , wazazi wanausikaje na ndoa yao ? akae nae waongee kama kweli huyo demu anampenda jamaa atafanya kila namna waoane .
 

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
huo ni ushamba , wazazi wanausikaje na ndoa yao ? akae nae waongee kama kweli huyo demu anampenda jamaa atafanya kila namna waoane .[/QUOTtatizo bint anaogopa kutengwa na family mana mama yake alishamwambia siku utakayoamua kuingia kanisani basi utafute wazazi wako wengine basi bint kawa muoga mpk basi ingawa nae anampenda jamaa kama nini
 

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Habari ya wakti huu wapendwa wa jf,jamani ushauri unahitajika kwa rafiki yangu huyu inshu ni very serious kwa hiyo wale watu waliotajwa na maty kuwa wanakera ni bora wasichangie.
Nina rafiki yangu saaana wa kiume jana alikuja kwangu na kunieleza habari hii ambayo nilishindwa hata nimshauri nini nikaona nilete hapa tusaidiane,Kijana huyu ana girlfriend wake ambaye wana muda wa miaka miwili tangu waanze uhusiano huo,ila kabla ya huyu ambaye yupo nae,alishawahi kukutana na binti mmoja hivi ambae alimpenda mno tu kwa maelezo yake na akawa amemtangazia nia ya kutaka kumuoa ila bint akawa amekataa kwa kumwambia kuwa hawataweza kuoana kwa ajili ya dini zao ni tofauti bint ni muslim jamaa ni christian basi jamaa alibembeleza lakin bint akasisitiza kuwa bado hawataweza kuuowana. jamaa akawa amekata tamaa ya kumpata.ndipo alipoanzisha uhusiano na huyo bint wa kwanza hapo ambae wapo nae kwa miaka miwili.tatizo alilonalo sasa ni kwamba jamaa bado anampenda yule bint wa kiislam mno tu na anahisi ndiyo mwanamke pekee ambae anaweza kuwa mtu wa maisha yake.na bint nae bado anasisitiza hawezi kubadili dini anaogopa sana wazazi wake,na jamaa anahisi mapenzi kwa girlfriend wake yamepungua kabisa coz hisia zote zipo kwa mdada wa kiislam.sasa anasema hajui hata nini afanye anayempenda kuna kikwazo aliyenae hampendi kihivyo kwahiyohata suala la kumuoa ni haiwezekani na kuanza kutafuta mdada mwingine anasema ndo kazi hasaaa mana wadada nao sasa hivi ni usanii mtupu.afanyaje?umri nao umesogea kwa kiasi flan basi ni amechanganyikiwa kbs.
Mwasu karibu tena leo umekuja na kali na ya kusisimua zaidi ya ile ya mwanzo big up mamaa,
Kwa mtazamo wangu huyu binti wa kiislamu hampendi huyu jamaa, maana anasema anaogopa wazazi hata hiyo ya bomani haitowezekana kwani kisingizio kitakuwa hichohicho cha wazazi hawataki, nilichojifunza katika maisha ni kuwa wasichana ni vigumu kutongoza na pia wagumu kusema ckutaki au ckupendi, atakufanyia vituko mpaka uondoke mwenyewe sasa nadhani hili ndilo linalomtokea jamaa yako, dunia ya leo mapenzi ni maisha vizingiti vya dini ukabila rangi vimebaki kwa zile familia zisizo na uelekeo, kama huyo kaka anaweza kuanza kuhamisha mapenzi aupe moyo wake nafac kwa huyu mwingine ikiwa tu huyu dada wa pili anampenda huyo jamaa na jamaa kweli analiona hilo basi ampe nafac, refer post yangu iliyopita when a wrong one loves you right;- USIPOPATA ULIPOPENDA PENDA ULIPOPATA, hiyo ndiyo formula nzuri ya kikwepa stress ktk mahusiano. Mungu hutupeleka ananpopataka yeye na c tupatakapo cc, mwambie asali na amkumbuke sana Mungu ktk hili.
 

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
boman is ther 4em.
hata jamaa amemshauri waende bomani pia ila bint anadai atatengwa coz kwenye uislam hawaitambui ndoa ya boman na wazazi walishamtisha kuwa akijaribu kufunga ndoa ya kanisani au bomani basi asiwatambue,bint nae kachanganyikiwa ndoa anaitaka wazazi anawataka
 

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
huo ni ushamba , wazazi wanausikaje na ndoa yao ? akae nae waongee kama kweli huyo demu anampenda jamaa atafanya kila namna waoane .
Hiyo inasaidia kama wote mko tayari , asa huyu binti nadhani hampendi mshkaji ndio maana anasisitiza hilo haliwezekani
 
Joined
Feb 12, 2007
Messages
11,649
Likes
120
Points
160

X-PASTER

Moderator
Joined Feb 12, 2007
11,649 120 160
hata jamaa amemshauri waende bomani pia ila bint anadai atatengwa coz kwenye uislam hawaitambui ndoa ya boman na wazazi walishamtisha kuwa akijaribu kufunga ndoa ya kanisani au bomani basi asiwatambue,bint nae kachanganyikiwa ndoa anaitaka wazazi anawataka
Hii habari mbona ni uopande wa binti tu, je jamaa yeye hajataka kusilimu ili aoe?
 

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
Mwasu karibu tena leo umekuja na kali na ya kusisimua zaidi ya ile ya mwanzo big up mamaa,
Kwa mtazamo wangu huyu binti wa kiislamu hampendi huyu jamaa, maana anasema anaogopa wazazi hata hiyo ya bomani haitowezekana kwani kisingizio kitakuwa hichohicho cha wazazi hawataki, nilichojifunza katika maisha ni kuwa wasichana ni vigumu kutongoza na pia wagumu kusema ckutaki au ckupendi, atakufanyia vituko mpaka uondoke mwenyewe sasa nadhani hili ndilo linalomtokea jamaa yako, dunia ya leo mapenzi ni maisha vizingiti vya dini ukabila rangi vimebaki kwa zile familia zisizo na uelekeo, kama huyo kaka anaweza kuanza kuhamisha mapenzi aupe moyo wake nafac kwa huyu mwingine ikiwa tu huyu dada wa pili anampenda huyo jamaa na jamaa kweli analiona hilo basi ampe nafac, refer post yangu iliyopita when a wrong one loves you right;- USIPOPATA ULIPOPENDA PENDA ULIPOPATA, hiyo ndiyo formula nzuri ya kikwepa stress ktk mahusiano. Mungu hutupeleka ananpopataka yeye na c tupatakapo cc, mwambie asali na amkumbuke sana Mungu ktk hili.
yani kaka ferds nimemshauri kama ulishauri hapa,kaka anasema kiukweli mapenzi yameisha kabisa kwa huyo dada na hajui hata ni kwanini amejitahidi kila njia ingawa dada anampenda na anamvumilia kwa kila kitu cz alivyoniambia huwa anamfanyia wakati mwingine vituko kumpima tu lakini dada anavumilia kweli ila ndo hivyo moyo wake haumkubali,hata hivyo kwa maelezo yake anasema hata alipokuwa anamtongoza siyo kwamba alimpenda kihivyo ni kama alikuwa anataka kupita tu ila dada akampa mapenzi kwelikweli akaona kumbwaga tena gafla hawezi ndo chanzo cha kuwa nae mpka sasa
 

Zneba

Senior Member
Joined
May 12, 2010
Messages
192
Likes
0
Points
0

Zneba

Senior Member
Joined May 12, 2010
192 0 0
mh hii story inaonekana kuwa ya ukweli, sasa cha kufanya kikubwa kabisa amuelze huyo GF wake wa sasa kuwa hatoweza kumuoa, asimpe hii sababu ya ukweli ila ahakikishe amefikisha ujumbe maana asiangalie upande wake tu nadhani maumivu ya mapenzi ni makubwa sana na ikibidi amuache awe free ili huyo rafikiyo apate muda wa kushuhulika na haja ya moyo wake (huyo bi dada wa kiislamu) ajaribu kuwa na muda kumconvice aonyeshe nia ya ndoa na ikibidi yeye awe muislam.
thanx ameupata ushauri wako
 

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
yani kaka ferds nimemshauri kama ulishauri hapa,kaka anasema kiukweli mapenzi yameisha kabisa kwa huyo dada na hajui hata ni kwanini amejitahidi kila njia ingawa dada anampenda na anamvumilia kwa kila kitu cz alivyoniambia huwa anamfanyia wakati mwingine vituko kumpima tu lakini dada anavumilia kweli ila ndo hivyo moyo wake haumkubali,hata hivyo kwa maelezo yake anasema hata alipokuwa anamtongoza siyo kwamba alimpenda kihivyo ni kama alikuwa anataka kupita tu ila dada akampa mapenzi kwelikweli akaona kumbwaga tena gafla hawezi ndo chanzo cha kuwa nae mpka sasa
Sasa hapa nadhani tatizo c mapenzi bali msimamo, huyu jamaa anonekana anataka vyote ila in order of preference, yaani akibuma kabisa kwa yule muislamu anakuja second selection inmpoza, mwambie kuchezea nafsi ya mtu ni sawa na kuchezea bomu bora amuiache huyo wa pili agagane na upwa wa kwanza labda atapata kitoeo cha kulia wali hapo baadae, au kama vipi abadili dini kwani suala c ni dini tu, yeye anamkazania mwenzie wakati moto unamchoma yeye kama vipi vipi tu abadili abebe goma, hawezi kubadili basi aliachie goma achape mwendo na wa msalaba mwenzie
 

kipipili

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
1,522
Likes
33
Points
145

kipipili

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
1,522 33 145
Habari ya wakti huu wapendwa wa jf,jamani ushauri unahitajika kwa rafiki yangu huyu inshu ni very serious kwa hiyo wale watu waliotajwa na maty kuwa wanakera ni bora wasichangie.
Nina rafiki yangu saaana wa kiume jana alikuja kwangu na kunieleza habari hii ambayo nilishindwa hata nimshauri nini nikaona nilete hapa tusaidiane,Kijana huyu ana girlfriend wake ambaye wana muda wa miaka miwili tangu waanze uhusiano huo,ila kabla ya huyu ambaye yupo nae,alishawahi kukutana na binti mmoja hivi ambae alimpenda mno tu kwa maelezo yake na akawa amemtangazia nia ya kutaka kumuoa ila bint akawa amekataa kwa kumwambia kuwa hawataweza kuoana kwa ajili ya dini zao ni tofauti bint ni muslim jamaa ni christian basi jamaa alibembeleza lakin bint akasisitiza kuwa bado hawataweza kuuowana. jamaa akawa amekata tamaa ya kumpata.ndipo alipoanzisha uhusiano na huyo bint wa kwanza hapo ambae wapo nae kwa miaka miwili.tatizo alilonalo sasa ni kwamba jamaa bado anampenda yule bint wa kiislam mno tu na anahisi ndiyo mwanamke pekee ambae anaweza kuwa mtu wa maisha yake.na bint nae bado anasisitiza hawezi kubadili dini anaogopa sana wazazi wake,na jamaa anahisi mapenzi kwa girlfriend wake yamepungua kabisa coz hisia zote zipo kwa mdada wa kiislam.sasa anasema hajui hata nini afanye anayempenda kuna kikwazo aliyenae hampendi kihivyo kwahiyohata suala la kumuoa ni haiwezekani na kuanza kutafuta mdada mwingine anasema ndo kazi hasaaa mana wadada nao sasa hivi ni usanii mtupu.afanyaje?umri nao umesogea kwa kiasi flan basi ni amechanganyikiwa kbs.
what is dini? kwani hawawezi wowana na dini zao, mbona kuna ndoa za kiserikali, au siyo
 

Forum statistics

Threads 1,204,183
Members 457,147
Posts 28,145,471