Ushauri wa Bure kwenu TABOA nanyi wamiliki daladala Dar: namna ya kushughulika na SUMATRA


B

brazaj

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2016
Messages
567
Likes
488
Points
80
B

brazaj

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2016
567 488 80
Hivi karibuni kumekuwa na mwelekeo wa kutokea mgomo ukiwahusisha TABOA na wamiliki daladala Dar. Punde tukasikia naibu waziri kaingilia kati na kusimamisha yaliyokuwa sheria mpya zisizohusisha wadau zilizokuwa zimepitishwa na SUMATRA ili kuwa rasmi. Mambo ya ajabu mtunga sheria hawahusishi watungiwa sheria. Ni jamii chache sana duniani zinaweza kufika kiwango hiki.

Kama haijatosha ilikuwa TABOA NA UWAMADA tukasikia nasi wasafiri tunatakiwa kuchunga midomo yetu. Hili na lile haturuhusiwi kuongea ndani ya mabasi vinginevyo sisi na hata madereva watakiona. Mhh! twaelekezwa wapi?

Ushauri wa bure kwa TABOA na UWAMADA baada ya waziri kuingilia kati kufuatilia kadhia iliyopo, mnapaswa kushirikisha wanasheria upande wenu ili kuhakikisha maslahi yenu na wateja wenu pia yanazingatiwa. Pamoja na umahiri mnaoweza kuwa nao katika mapambano yenu dhidi ya udhalimu wa hawa wenye mamlaka bila ya kuwa na mchango thabiti wa wanasheria jitihada zenu zitaishia ukingoni.

Kubalini gharama, husisheni wanasheria nguli katika mapambano yenu. Palipo na nia pana njia. Mtaukumbatia unyonge hadi lini? Kwa sababu ya unyonge wenu, hakuna sekta inayodhalilishwa na kusukumwa huku na kule kama sekta hii ya usafirishaji. Kila mtu anajua tokea polisi asiye miliki hata baiskeli hadi yule aliyekuwa mmiliki wa UDA na KAMATA japo yeye yalimshinda.

KIla la Kheri katika mapambano yenu. Alisema muungwana mmoja wakimalizana na wao watahamia kwenu. Wakasema waswahili "Ukiona mwenzio ananyolewa zako tia maji."
 
M

mwl

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2011
Messages
1,038
Likes
772
Points
280
M

mwl

JF-Expert Member
Joined May 25, 2011
1,038 772 280
Joseverest mitihani si imekwisha? chukua nafasi yako.
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,716
Likes
4,585
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,716 4,585 280
Chunga mdomo wako! Hayo sasa makubwa, waweke na kamera manake kuna watu wana chat mwanzo hadi mwisho wa safari
 
B

brazaj

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2016
Messages
567
Likes
488
Points
80
B

brazaj

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2016
567 488 80
Kwingine kazi ya mamlaka kama hizi ni kufanya usafiri wa umma kuwa kimbilio la wote. Watu waache magari yao watumie magari ya umma. Kwetu usafiri wa umma ni source nzuri ya mapato kupitia faini zisizokuwa na kichwa wala miguu.

Ama kweli watanzania tumelogwa na aliyetuloga keshatangulia mbele za haki.
 
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2013
Messages
8,380
Likes
3,575
Points
280
Age
50
P

pilipili kichaa

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2013
8,380 3,575 280
katazo halikuwa watu wasiongee mambo yao ktk mabasi hapana. walizuia wale wanaoingia na kuanza kuhubiri kila basi. utakuwa ulielewa vibaya.
 

Forum statistics

Threads 1,215,814
Members 463,420
Posts 28,560,653